Kayayyaki
-
CM540A Mai yin Case ta atomatik
Mai yin harka ta atomatik yana ɗaukar tsarin ciyar da takarda ta atomatik da na'urar saka kwali ta atomatik; akwai siffofi na daidaitattun matsayi da sauri, da kyawawan samfurori da aka gama da dai sauransu. Ana amfani da shi don yin cikakkiyar murfin littafi, murfin littafin rubutu, kalanda, kalanda mai rataye, fayiloli da lokuta marasa tsari da dai sauransu.
-
L800-A&L1000/2-A Carton Gyaran Injin Tire na Tsohuwar akwatin burger
L jerin zaɓi ne mai kyau don samar da akwatunan hamburger, kwalayen kwakwalwan kwamfuta, kwandon ɗaukar kaya, da sauransu. Yana ɗaukar micro-kwamfuta, PLC, mai sauya mitar na yanzu, ciyarwar cam ɗin lantarki, gluing auto, ƙididdige tef ɗin takarda ta atomatik, tukin sarkar, da tsarin servo don sarrafa kai.
-
FS-SHARK-650 FMCG/Cosmetic/Electronic Carton Inspection Machine
Max. gudun: 200m/min
Max.Sheet: 650*420mm Min.Sheet:120*120mm
Goyi bayan nisa 650mm tare da Max. kauri kwali 600gsm.
Canjawa da sauri: Naúrar ciyarwa tare da babban hanyar tsotsa abu ne mai sauƙin daidaitawa, sufuri ba buƙatar daidaitawa saboda ɗaukar cikakkiyar hanyar tsotsa.
Tsarin kamara mai sassauƙa, na iya ba da kyamarar launi, kyamarar baki da fari don tallafawa bincika lahani na bugu da lahani na lamba.
-
FS-SHARK-500 Pharmacy Carton Inspection Machine
Max. gudun: 250m/min
Max.Sheet: 480*420mm Min.Sheet:90*90mm
Kauri 90-400gsm
Tsarin kamara mai sassauƙa, na iya ba da kyamarar launi, kyamarar baki da fari don tallafawa bincika lahani na bugu da lahani na lamba.
-
FS-GECKO-200 Biyu gefen Buga Tag/ Injin Duba Katuna
Max. gudun: 200m/min
Max.Sheet:200*300mm Min. Sheet:40*70mm ku
Siffar fuska biyu da gano madaidaicin bayanan ga kowane nau'in sutura da alamar takalmi, marufi kwan fitila, katunan bashi
Canjin samfurin minti 1, inji 1 aƙalla ajiye ayyukan dubawa 5
Multi-module yana hana samfur mai gauraya don tabbatar da kin samfuran nau'ikan iri daban-daban
Tattara samfurori masu kyau ta hanyar ƙidaya daidai
-
SWAFM-1050GL Cikakkun Na'urar Lamintawa ta atomatik
Model No. Saukewa: SWAFM-1050GL
Max Girman Takarda 1050×820mm ku
Min Takarda Girman 300×300mm
Laminating Speed 0-100m/min
Kauri Takarda 90-600 gm
Babban Ƙarfi 40/20kw
Gabaɗaya Girma 8550×2400×1900mm
Pre-Stacker 1850 mm
-
EUFM Atomatik high gudun sarewa laminating inji
Babban takarda: 120-800g/m takarda bakin ciki, kwali
Takardar ƙasa: ≤10mm ABCDEF sarewa, ≥300gsm kwali
Matsayin Servo
Max. Gudun gudu: 150m/min
Daidaito: ± 1.5mm
Akwai Girman Girma (EUFM jerin sarewa laminator sun zo cikin girman takarda guda uku): 1450*1450MM 1650*1650MM 1900*1900MM
-
Atomatik juzu'i mai jujjuyawa don laminator sarewa EUSH 1450/1650
EUSH Flip Flop na iya aiki tare da EUFM Series High gudun sarewa laminator ko wani iri-iri na sarewa laminator
Max. girman takarda: 1450*1450mm /1650*1650mm
Min. girman takarda: 450*550mm
Sauri: 5000-10000pcs/h
-
EUFMPro Na'ura mai ɗaukar sarewa mai saurin sauri ta atomatik
Babban takardar:120-800g/m takarda bakin ciki, kwali
Takardar ƙasa:≤10mm ABCDEF sarewa, ≥300gsm kwali
Matsayin Servo
Max. Gudu:180m/min
Ikon Servo, daidaitawa ta atomatik na matsa lamba da manne adadin
-
SW1200G Na'urar Lamintawa ta atomatik
Laminating gefe guda ɗaya
Model No. SW-1200G
Max Girman Takarda 1200×1450 mm
Min Takarda Girman 390×mm 450
Laminating Speed 0-120m/min
Kauri Takarda 105-500 gm
-
SW-820B Cikakken Laminator Side Biyu Na atomatik
Cikakkun Laminator Mai Siffar Side Biyu Na atomatik
Siffofin: Single da Biyu Sided Lamination
Nan take Electromagnetic Heater
lokacin zafi ya rage zuwa 90 seconds, daidaitaccen sarrafa zafin jiki
-
SW560/820 Cikakken Injin Laminating Na atomatik (Ganya ɗaya)
Laminating gefe guda ɗaya
Model No. SW-560/820
Max Girman Takarda 560×820mm/820×1050mm
Min Takarda Girman 210×300mm/300×300mm
Laminating Speed 0-65m/min
Kauri Takarda 100-500 gm
