Mun rungumi ingantaccen samar da mafita da daidaitattun gudanarwa na 5S. daga R&D, siyayya, machining, haɗawa da kula da inganci, kowane tsari yana bin ƙa'idodi. Tare da tsayayyen tsarin kula da inganci, kowane na'ura a masana'anta yakamata ya wuce mafi rikitattun cak ɗin da aka keɓance daban-daban don abokin ciniki mai alaƙa da ke da damar jin daɗin sabis na musamman.

Kayayyaki

  • HB420 Littafin block head band inji
  • JLDN1812-600W-F Laser Dieboard Yankan Machine

    JLDN1812-600W-F Laser Dieboard Yankan Machine

    1 Laser Power Laser tube Power: 600W 2 Platform Across form, Laser head fix.it na iya tabbatar da hasken Laser yana da matsakaicin kwanciyar hankali lokacin da injin ke aiki, madaidaicin nau'in nau'in nau'in ta X da Y axis motsi, yanki na aiki: 1820 × 1220 mm.Aikin yanki ta software ta software da madaidaicin mashin mai amfani da kayan aiki da kayan aikin shigo da kayan aiki. madaidaicin ball dunƙule watsa, motor gama tare da ball dunƙule kai tsaye. ...
  • SBD-25-F Karfe Dokokin Lankwasa Machine

    SBD-25-F Karfe Dokokin Lankwasa Machine

    Dace don tsayin 23.80mm da ƙasa, yana iya tanƙwara nau'ikan da ba daidai ba. Bender wanda aka yi ta hanyar haɗakar ƙarfe a cikin yanki guda ɗaya wanda ke tabbatar da mafi kyawun samarwa Zaɓi don ƙirar ƙira mai kyau da mara kyau don buƙatar abokin ciniki Mai sauƙi da sauƙin amfani.
  • KSJ-160 Mai Matsakaicin Matsakaici Takarda Kofin Ƙirƙirar Injin

    KSJ-160 Mai Matsakaicin Matsakaici Takarda Kofin Ƙirƙirar Injin

    Girman Kofin 2-16OZ

    Gudun 140-160pcs/min

    Machine NW 5300kg

    Samar da wutar lantarki 380V

    rated Power 21kw

    Amfanin iska 0.4m3/min

    Girman Injin L2750*W1300*H1800mm

    Takarda Gram 210-350gsm

  • Jerin Injin Banding

    Jerin Injin Banding

    WK02-20 Technical Parameters Control System PCB tare da girman Tef na keyboard W19.4mm*L150-180M Tef kauri 100-120mic(takarda da fim) Core diamita 40mm Power Supply 220V/110V 50HZ/60HZ 1PH Arch size 4700x20mm MinL30 * W10mm Takaddun tef, kraft & OPP fim Tension 5-30N 0.5-3kg Gudun haɗawa 26pcs / min Dakatar da aikin NO Counter NO Hanyar walƙiya Mashin rufewa ...
  • CM800S SEMI-AITOMATIC CASE MAKER

    CM800S SEMI-AITOMATIC CASE MAKER

    CM800S ya dace da littafin rubutu daban-daban, kundin hoto, babban fayil ɗin tebur, kalanda na tebur, littafin rubutu da sauransu. Ta sau biyu, don cika gluing da nadawa don gefen 4 tare da matsayi na allo ta atomatik, na'urar gluing daban yana da sauƙi, ajiyar sarari-farashin. Mafi kyawun zaɓi don aikin ɗan gajeren lokaci.

  • JLDN1812-400W-F Laser Dieboard Yankan Machine

    JLDN1812-400W-F Laser Dieboard Yankan Machine

    1 Laser Power Laser tube Power: 400W 2 Platform Across form, Laser head fix.it na iya tabbatar da hasken Laser yana da matsakaicin kwanciyar hankali lokacin da injin ke aiki, madaidaicin nau'in nau'in nau'in ta X da Y axis motsi, yanki na aiki: 1820 × 1220 mm. yankin aiki ta software ta software da sakawa injin shigo da kayan aiki; madaidaicin ball dunƙule watsa, motor gama tare da ball dunƙule kai tsaye. ...
  • Horizontal Semi-atomatik baler (JPW60BL)

    Horizontal Semi-atomatik baler (JPW60BL)

    Na'ura mai aiki da karfin ruwa 60Tons

    Girman Bale (W*H*L) 750*850*(300-1100)mm

    Girman buɗewar ciyarwa 1200*750mm

    Iyawa 3-5bales / hour

    Bale nauyi 200-500kg/baler

  • ZB700C-240 takardar ciyar da takarda jakar yin inji

    ZB700C-240 takardar ciyar da takarda jakar yin inji

    Max.sheet (LX W): mm 720 x460mm

    Min.sheet (LX W): mm 325 x 220mm

    Nauyin takarda: gsm 100 - 190gsm

    Tsawon Buhun Bag mm 220-460mm

    Nisa jakar: mm 100 - 240mm

    Kasa Nisa (Gusset): mm 50 - 120mm

    Kasa nau'in Square kasa

    Gudun inji pcs/min 50 – 70

  • TBT 50-5F Ellipse Binding Machine(PUR) Servo motor

    TBT 50-5F Ellipse Binding Machine(PUR) Servo motor

    TBT50/5F Ellipse daurin inji shine na'ura mai ɗaure ayyuka da yawa tare da fasahar ci gaba a cikin karni na 21. Yana iya manna guntun takarda da gauze. Hakanan za'a iya amfani da shi don manne babban girman murfin a cikin lokaci ko amfani da shi kadai. Musanya tsakanin EVA da PUR yana da sauri sosai.

  • TBT 50-5E Ellipse Binding Machine(PUR)

    TBT 50-5E Ellipse Binding Machine(PUR)

    TBT50/5E Ellipse daurin inji shine na'ura mai ɗaure ayyuka da yawa tare da fasahar ci gaba a cikin karni na 21. Yana iya manna guntun takarda da gauze. Hakanan za'a iya amfani da shi don manne babban girman murfin a cikin lokaci ko amfani da shi kadai. Musanya tsakanin EVA da PUR yana da sauri sosai.

  • Karkace daurin inji SSB420

    Karkace daurin inji SSB420

    Littafin rubutu Karfe dauri SSB420 da ake amfani da shi don karkace karfe kusa, karkace karfe daurin wata hanyar daure don littafin rubutu, kuma sananne ga kasuwa. Kwatanta daurin waya biyu, yana adana abu, azaman coil guda ɗaya kawai, haka nan littafin da ake amfani da shi ta hanyar daurin waya ɗaya ya fi na musamman.