Buga Littafin Kasuwanci
-
EUREKA S-32A AUTOMATIC IN-LINE Trimmer Uku
Gudun Injiniya 15-50 yanke/min Max. Girman da ba a datsa ba 410mm*310mm Girman Ƙarshen Ƙarshe Max. 400mm*300mm Min. 110mm * 90mm Max yankan tsayi 100mm Min yankan tsayi 3mm Buƙatar wutar lantarki 3 Phase, 380V, 50Hz, 6.1kw buƙatar iska 0.6Mpa, 970L / min Net nauyi 4500kg Dimensions 3589 * 2400 * 1640mm da aka haɗa da mashin ɗin da ya dace. ●Tsarin ciyar da bel ta atomatik, daidaita matsayi, matsawa, turawa, datsawa da tattarawa -
SXB460D Semi-auto dinki
max girman daurin 460*320(mm)
min girman dauri 150*80(mm)
kungiyoyin allura 12
nisan allura 18 mm
max gudun 90cycles/min
wuta 1.1KW
girman 2200*1200*1500(mm)
net nauyi 1500kg -
SXB440 Semi-auto dinki
max girman daurin: 440*230(mm)
min girman dauri: 150*80(mm)
adadin allura: ƙungiyoyi 11
nisan allura: 18 mm
max gudun: 85 keke/min
ikon: 1.1KW
girman: 2200*1200*1500(mm)
Net nauyi: 1000kg" -
BOSID18046 Babban Gudun Cikakkun Injin ɗinki Na atomatik
Max. gudun: 180 sau / min
Girman dauri (L×W):460mm×320mm
Girman dauri (L × W): 120mm × 75mm
Matsakaicin adadin allura: 11guups
Nisan allura: 19mm
Jimlar ikon: 9kW
Matsakaicin iska: 40Nm3/6ber
Net nauyi: 3500Kg
Girma (L×W×H):2850×1200×1750mm -
Fushi Biyu Daya/Launuka Biyu Kashe Latsa don Buga Kasuwanci ZM2P2104-AL/ ZM2P104-AL
Latsa diyya mai launi ɗaya/biyu ya dace da kowane nau'in litattafai, kasida, littattafai. Zai iya taimakawa sosai wajen rage farashin samarwa mai amfani kuma tabbas tabbatar da ƙimarsa. Ana la'akari da shi azaman na'urar bugu na monochrome mai gefe biyu tare da ƙirar ƙira da fasaha mai girma.
-
WIN520/WIN560 KASANCEWAR LAUNIYA GUDA GUDA
Girman latsa madaidaicin launi ɗaya 520/560mm
3000-11000 takarda / h
-
TBT 50-5F Ellipse Binding Machine(PUR) Servo motor
TBT50/5F Ellipse daurin inji shine na'ura mai ɗaure ayyuka da yawa tare da fasahar ci gaba a cikin karni na 21. Yana iya manna guntun takarda da gauze. Hakanan za'a iya amfani da shi don manne babban girman murfin a cikin lokaci ko amfani da shi kadai. Musanya tsakanin EVA da PUR yana da sauri sosai.
-
TBT 50-5E Ellipse Binding Machine(PUR)
TBT50/5E Ellipse daurin inji shine na'ura mai ɗaure ayyuka da yawa tare da fasahar ci gaba a cikin karni na 21. Yana iya manna guntun takarda da gauze. Hakanan za'a iya amfani da shi don manne babban girman murfin a cikin lokaci ko amfani da shi kadai. Musanya tsakanin EVA da PUR yana da sauri sosai.
-
Karkace daurin inji SSB420
Littafin rubutu Karfe dauri SSB420 da ake amfani da shi don karkace karfe kusa, karkace karfe daurin wata hanyar daure don littafin rubutu, kuma sananne ga kasuwa. Kwatanta daurin waya biyu, yana adana abu, azaman coil guda ɗaya kawai, haka nan littafin da ake amfani da shi ta hanyar daurin waya ɗaya ya fi na musamman.
-
Waya ta atomatik ko injin ɗaure PBW580S
Nau'in nau'in PBW580s sun haɗa da ɓangaren ciyar da takarda, ɓangaren bugun rami, ɓangaren ciyarwar murfin na biyu da ɓangaren waya o ɗauri. Ƙara ƙarfin ku don samar da littafin rubutu na waya da kalandar waya, cikakke ne na injin yin aikin sarrafa kayan waya.
-
Na'urar ɗaure ta atomatik PBS 420
Karkace atomatik daurin inji PBS 420 ne cikakken inji amfani da bugu masana'anta don samar da guda waya littafin rubutu aiki. Ya haɗa da ɓangaren ciyarwar takarda, ɓangaren ramin takarda, ɓangaren karkace, ɗaure karkace da ɓangaren kulle almakashi tare da ɓangaren tattara littafin.
-
Tsarin Haɗaɗɗiyar Maɗaukaki Mai Saurin Cambridge-12000 (Cikakken Layi)
Tsarin Binding na Cambridge12000 shine sabuwar sabuwar sabuwar fasahar ta JMD ta duniya wacce ke jagorantar cikakkiyar daurin dauri don girman samarwa. Wannan babban aikin cikakken fasalin layin dauri akan fitaccen ingancin ɗauri, saurin sauri da mafi girman digiri na sarrafa kansa, wanda ya sa ya zama kyakkyawan zaɓi don manyan gidajen bugu don haɓaka haɓakar samarwa da rage farashin samarwa. ♦ Babban Haɓakawa: Ana iya samun saurin samar da littattafai har zuwa litattafai 10,000 a cikin sa'a, wanda ke ƙaruwa sosai.