EYD-296C Apoowe Iru Apamọwọ Aifọwọyi Ni kikun

Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara:


Àlàyé Ọjà

EYD-296C jẹ́ ẹ̀rọ ṣíṣe àpò ìwé onípele gíga tí ó ní agbára kíkún tí a gbé kalẹ̀ gẹ́gẹ́ bí àǹfààní àwọn ẹ̀rọ Germany àti Taiwan. Ó wà ní ibi tí ó tọ́ pẹ̀lú píìnì díìlì, ìpara aládàáni lórí ẹ̀gbẹ́ mẹ́rin, ìdìpọ̀ aládàáni, ìdìpọ̀ odi sílíńdà afẹ́fẹ́, àti ìkójọpọ̀ aládàáni. A lè lò ó lórí àpò ìwé orílẹ̀-èdè, àwọn lẹ́tà iṣẹ́ àkànṣe àti ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn àpò ìwé mìíràn tí ó jọra.

Àǹfààní EYD-296C ni iṣẹ́ ṣíṣe tó gbéṣẹ́ gan-an, iṣẹ́ tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, tó ń fún ìwé ní ​​oúnjẹ láìdáwọ́dúró, tó sì rọrùn láti ṣe àtúnṣe sí wíwọ ìwé. Yàtọ̀ sí èyí, ó ní ẹ̀rọ itanna àti ẹ̀rọ ìṣọ̀kan lórí àwọn ẹ̀yà ìkójọpọ̀. Nítorí àwọn àǹfààní pàtàkì wọ̀nyẹn, EYD-296A ni ohun èlò tó dára jùlọ fún ṣíṣe àpò ìwé ti ìwọ̀ oòrùn. Ní ìfiwéra pẹ̀lú EYD-296A, ó ń lò ó fún àpò ìwé tó tóbi jù àti iyàrá tó kéré sí i.
Àwọn Ìlànà Ìmọ̀-ẹ̀rọ:

Iyara Iṣiṣẹ 3000-12000pcs/h
Iwọn Ọja Ti Pari 162*114mm-229*324mm(Iru apamọwọ)
Giramu Iwe 80-157g/m2
Agbára Mọ́tò 3KW
Agbara Pípù 5KW
Ìwúwo Ẹ̀rọ 2800KG
Ẹrọ Iwọn 4800*1200*1300MM

Àwọn àwòrán ìwé àpòòwé fún ìtọ́kasí rẹ

EYD-296C Ẹ̀rọ Àpò Ìpamọ́ Àpò Ìpamọ́ Àdánidá 6
EYD-296C Ẹ̀rọ Àpò Ìpamọ́ Àpò Ìpamọ́ Àdánidá 5
EYD-296C Ẹ̀rọ Àpò Ìpamọ́ Àpò Ìpamọ́ Àdánidá 3

  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa