I. Amfani da halaye
Injin haɗa sassan sassa na atomatik na ZL900X500 6N an inganta shi don zama sabon na'urar haɗa sassan sassa na asali bisa ga fa'idar kayan aiki a gida da waje a masana'antarmu. Kayan aikin suna maye gurbin aikin hannu na gargajiya, wanda aka yi ta atomatik, wanda ke adana kuɗin aiki, kuma yana inganta ingancin samarwa a lokaci guda. Ita ce kayan aikin da suka dace da kayan lambu, yumbu na gilashi, filastik da sauransu.
II. Siffofin tsari
1. Ya dace da shigar da duk wani nau'in allon katako ta atomatik.
2. Tsaye kai tsaye ta amfani da ciyarwar shaye-shaye ta injin, yanayin shimfidar wuri ta amfani da ciyarwar servo, mai sauri da daidaito.
3. Tsawon lokaci da kuma juye-juye don haɗa takardu guda biyu a lokaci guda.
4. Shaft ɗin ciyarwa na tsawon lokaci yana ɗaukar ɗagawa ta lantarki.
5. Ɗaga teburin aiki na ciyar da shimfidar wuri yana ɗaukar daidaitawar lantarki.
6. Daidaita tsayin allon talla a yanayin shimfidar wuri.
7. Fitarwa a cikin matsayi biyu na aiki, ingantaccen aiki da adana makamashi.
8. Ikon shigar da allon taɓawa, na lantarki don daidaita sigogin allon taɓawa.
9. Amfani da na'urar sarrafa iska da lantarki gaba ɗaya, don tabbatar da ci gaban sarrafa injina.
10. Amfani da tankunan ajiyar iska mai matsewa don samar da iskar gas ta tsakiya, daidaiton matsin lamba na samar da iskar gas, da isasshen tushen iskar gas. Na'urorin iskar gas suna samun iskar gas daga babban bututun iskar gas, sarrafawa mai zaman kansa, babu wani tasiri tsakanin juna.
11. An haɗa shi da na'urar gano lahani, ta atomatik dakatar da injin lokacin da aka toshe takarda.
III. Gabatar da fa'idodi
1. Maimakon yanayin aiki na gargajiya na hannu, rage farashin ma'aikata, ingantaccen aiki da kuma adana makamashi
2. Tsarin allo mai taɓawa, sauƙin aiki
3. Duk sassan an yi su ne da kayan aiki masu inganci, bayan kayan aikin injina masu inganci, tsawon rai na aiki.
4. Kimiyya ta ci gaba da tsarin injiniya, daidaita cikin sauƙi cikin ɗan gajeren lokaci, sauƙin amfani da kulawa.
5. Abubuwan da aka saya suna zaɓar samfuran alama masu inganci a gida da waje, ingancin yana da tabbas
6.
| IVGabatarwar samfurin na'ura: | |
| VIIJerin Saita | |||
| S/N | Suna | Adadi | Bayani |
| 1 | Mai haɗa sassa na atomatik | Saiti 1 | Fitarwa: tasha biyu Haɗin allon clapboard: crisscross |
| 2 | Mai ciyar da takarda | Saiti 1 | |
| 3 | Tsarin lantarki | Saiti 1 | Kamfanin Sadarwa,kwamfuta ta ɗan adam hanyar sadarwa, Sarrafa Servo |
| Jerin Jeri | Alamar kasuwanci | Asali |
| Kamfanin PLC | Delta | Taiwan |
| injin servo | Delta | Taiwan |
| kariyar tabawa | Delta | Taiwan |
| sassan lantarki | Schneider | Faransa |
| Kamfanin AirTAC | Taiwan | |
| Wanxin | China | |
| hali | HRB | China |
| Belin haɗin gwiwa na watsawa | Manomi | China |
| Mafi girman gudu | Takardu 8000/sa'a |
| Matsakaicin girman gudu | 720*1040mm |
| Ƙaramin girman takardar | 390*540mm |
| Matsakaicin yanki na bugu | 710*1040mm |
| Kauri (nauyin) takarda | 0.10-0.6mm |
| Tsawon tari na ciyarwa | 1150mm |
| Tsawon tarin isarwa | 1100mm |
| Jimlar ƙarfi | 45kw |
| Girman gabaɗaya | 9302*3400*2100mm |
| Cikakken nauyi | Kimanin kilogiram 12600 |
1. Tsarin saurin juyawa ba tare da matakai ba; Kula da PLC; kama iska
2. An ɗauki ruwan likitan Anilox mai nadi da ɗakin wanka; an shafa shi mai sheƙi kuma an rarraba shi sosai.
3. Tsarin shafi mai zamiya tare da kyakkyawan tauri da isasshen sarari don aiki
4. Mai ciyarwa da isarwa ba tare da tsayawa ba
5. Belin jigilar kaya yana hana ƙonewa kuma yana ƙara tsaro
6. Na'urorin dumama zafin mai da na'urorin isar da sako na UV; famfon lantarki na yau da kullun da famfon diaphragm don zaɓi
| Suna | Samfurin da halayen aiki. |
| Mai ciyarwa | ZMG104UV, Tsawo: 1150mm |
| Mai ganowa | aiki mai sauƙi |
| Na'urorin jujjuyawar yumbu | Inganta ingancin bugawa |
| Na'urar bugawa | Bugawa |
| Famfon diaphragm na huhu | aminci, tanadin makamashi, inganci kuma mai ɗorewa |
| Fitilar UV | inganta juriyar lalacewa |
| Fitilar Infrared | inganta juriyar lalacewa |
| Tsarin kula da fitilar UV | tsarin sanyaya iska (daidaitacce) |
| Na'urar numfashi ta shaye-shaye | |
| Kamfanin PLC | |
| Inverter | |
| babban injin | |
| Kantin | |
| Mai haɗa na'urar | |
| Maɓallin maɓalli | |
| famfo | |
| tallafin ɗaukar kaya | |
| Diamita na silinda | 400mm |
| Tanki |