1, Ana ciyar da dukkan tiren allunan ta atomatik.
2, Ana aika allon dogon sanda ta atomatik zuwa ga yankewa a kwance bayan an gama yankewa na farko;
3, Bayan an gama yankewa na biyu, ana tara kayayyakin da aka gama a cikin tiren gaba ɗaya;
4、 Ana fitar da tarkacen ta atomatik kuma a mayar da su zuwa wani wuri mai dacewa don zubar da tarkacen;
5, Tsarin aiki mai sauƙi da sauƙin amfani don rage tsarin samarwa.
| Girman allo na asali | Faɗi | Matsakaici. 600mm; Matsakaici. 1400mm |
| Tsawon | Mafi ƙaranci. 700mm; Mafi girma: 1400mm | |
| Girman da aka gama | Faɗi | Matsakaici. 85mm; Matsakaicin. 1380mm |
| Tsawon | Matsakaici. 150mm; Matsakaici. 480mm | |
| Kauri na allo | 1-4mm | |
| Gudun injin | Ƙarfin mai ciyar da allo | Matsakaicin zanen gado 40/minti |
| Ƙarfin mai ciyar da tsiri | Matsakaicin zagaye 180/min | |
| Ƙarfin Inji | 11kw | |
| Girman injin (L*W*H) | 9800*3200*1900mm | |
Samar da kayayyaki ya dogara da girma, kayan aiki da sauransu.
1. Bukatar ƙasa:
Ya kamata a sanya injin a kan bene mai faɗi da ƙarfi don tabbatar da isasshen ƙarfin ƙasa, nauyin da ke kan ƙasa shine 500KG/M^2 da isasshen sararin aiki da kulawa a kusa da injin.
2. Yanayin Muhalli:
l A kiyaye daga mai da iskar gas, sinadarai, acid, alkalis da abubuwan fashewa ko abubuwan da ke kama da wuta
l Guji kusanci da injunan da ke haifar da girgiza da kuma yawan mitar lantarki
3. Yanayin kayan aiki:
Dole ne a ajiye zane da kwali a wuri ɗaya, sannan a ɗauki matakan da suka dace na kare danshi da iska.
4. Bukatar Wutar Lantarki:
380V/50HZ/3P. (Akwai buƙatar a tsara yanayi na musamman, ana iya yin bayani a gaba, kamar: 220V, 415V da sauran ƙarfin lantarki na ƙasashe)
5. Bukatar samar da iska:
Ba kasa da 0.5Mpa ba. Rashin ingancin iska shine babban dalilin gazawar tsarin numfashi. Zai rage aminci da tsawon rayuwar tsarin numfashi sosai. Asarar da hakan ya haifar zai wuce farashin da kuma kudin kula da na'urar kula da iska. Tsarin sarrafa iska da abubuwan da ke cikinta suna da matukar muhimmanci.
6. Ma'aikata:
Domin tabbatar da tsaron ɗan adam da na'ura, da kuma yin cikakken aikinta, rage kurakurai da tsawaita rayuwar sabis, ya zama dole a sami mutane 1 waɗanda suka sadaukar, masu ƙwarewa kuma suna da wasu ƙwarewar aiki da kulawa da kayan aikin injiniya.