| Nau'ikan fim | OPP, PET, METALIC, NYLON, da dai sauransu. |
| Matsakaicin Gudun Inji | 100m/min |
| Matsakaicin Gudun Aiki | 90m/min |
| Girman takardar matsakaicin | 1050mm*1200mm |
| Girman takardar mafi ƙaranci | 320mm x 390mm |
| Nauyin takarda | 100-350g/sqm |
Mai ciyarwa
●Ciyarwa: Ciyarwa da ciyarwa ta hanyar sama da ƙasa
●Kayan aikin ɗaukar kaya: Ee
●Busasshen tsotsa da famfo mai hura iska
●Tsarin lodin motoci ta atomatik tare da aikin kariya ta atomatik
●Ƙofofi: Eh (daidaitaccen haɗuwa +/- 1.5mm)
●Ikon rufewa na lantarki
MAI TSAFTA FUTARA (ZABI)
●Na'urar matsewa: Ee
●Dumama wutar lantarki: Ee
●Mai tattara foda: Ee
LAMINATOR
●Na'urorin haɗi masu haske masu haske biyu masu ƙarfi da Chromed.
●Nau'in dumama: Maganin dumama na waje mai inganci. Babu mai ko ruwa, amintacce kuma mai tsabta. Ajiye har zuwa kashi 30% na amfani da wutar lantarki idan aka kwatanta da maganin dumama mai. Yana daidaita zafin jiki kuma yana daidaita zafi da sauri.
●Kula da zafin jiki na lantarki: Bambancin zafin jiki na saman <1℃
●Sarrafa tashin hankali ta atomatik na fim
●Tsarin kulle shaft na iska: Ee
●Allon taɓawa na inci 10, mai sauƙin amfani da shi
●Rage fim da sake naɗewa
●Sarrafa tsari: babban kwamiti guda ɗaya don sauƙin aiki
●Maganin Teflon akan dukkan sassan mannewa, yana rage lokaci da wahalar tsaftacewa sosai
●Sufurin takarda mai inganci sosai
●Buɗe/rufe tanda ta atomatik, mai sauƙin tsaftacewa da kulawa
MAI RABUWA DA TAKARDA
●Fasahar raba wuka mai zafi ta Italiya mai lasisi don yanke fim ɗin PET, ƙarfe ko nailan.
●Na'urar firikwensin laser ta BAUMER da aka yi a Switzerland, don gano wurin yanke wuka mai zafi daidai da kuma tabbatar da tsabtar gefen yankewa.
●Tayar da ke huda rami
●Wukar Rotary
●Cikakken atomatik haɗaɗɗen snapping roll
●injin hura takardar
STACKER
●Aikin rage gudu ta atomatik lokacin da takardar ta cika da sauri
●Loda tarin abubuwa: Pallet a cikin abinci
●Masu tura gefen iska ta hanyar huhu
●Dandalin injina ta atomatik tare da aikin kariya ta atomatik
●Ba tare da tsayawa ba
Ƙarfi
●Wutar lantarki 380V-50 Hz
●Matakai 3 tare da ƙasa da tsaka tsaki tare da mai karya da'ira
●Ƙarfin dumama 20Kw
●Ƙarfin aiki 40Kw
●Jimlar ƙarfin 80Kw
Iska
●Matsi: 6 mashaya ko 90 psi
●Ƙarar: lita 450 a minti ɗaya, 26 cfm na iska, dole ne ƙarar iska ta kasance mai daidaito.
●Iska mai shigowa: bututu mai diamita 10mm