Injin jakar takarda mai siffar murabba'i mai siffar murabba'i ta ƙasa mai cikakken atomatik. An ƙera shi don samar da jakunkunan takarda masu madauri. Ya dace da samar da jakunkunan siyayya da yawa a masana'antu kamar abinci da tufafi. Tsarin layi ɗaya ya ƙunshi madauri masu lanƙwasa waɗanda ake yi daga naɗe-naɗen takarda da igiya mai lanƙwasa, isar da madauri zuwa na'urar mannawa, yanke takarda a wurin igiya, manne wurin faci, manne hannu, da yin jakar takarda. Tsarin yin jakar takarda ya ƙunshi manne gefe, ƙirƙirar bututu, yankewa, mannewa, manne ƙasa, ƙirƙirar ƙasa da isar da jaka.
Saurin injin yana da sauri kuma fitarwa yana da yawa. Yana adana kuɗin aiki sosai. Tsarin aiki mai hankali na ɗan adam, Mitsubishi PLC, mai sarrafa motsi da tsarin watsa servo ba wai kawai yana tabbatar da aikin injin mai sauri ba, har ma yana tabbatar da daidaiton girman jakar takarda.
| Samfurin: ZB460RS | ||
| Faɗin Naɗin Takarda | 670--1470mm | 590--1470mm |
| Diamita na Birgima Mafi Girma | φ1200mm | φ1200mm |
| Diamita na tsakiya | φ76mm(3") | φ76mm(3") |
| Kauri Takarda | 90--170g/㎡ | 80-170g/㎡ |
| Faɗin Jikin Jaka | 240-460mm | 200-460mm |
| Tsawon Bututun Takarda (tsawon yankewa) | 260-710mm | 260-810mm |
| Girman Ƙasa na Jaka | 80-260mm | 80--260mm |
| Tsawon Igiya | 10mm-120mm | ------- |
| Diamita na Igiya | φ4--6mm | ------- |
| Tsawon Facin Riƙo | 190mm | ------- |
| Nisa Tsakanin Igiyar Takarda | 95mm | ------- |
| Faɗin Facin Riƙo | 50mm | ------- |
| Diamita na Murfin Maɓalli | φ1200mm | ------- |
| Faɗin Naɗin Faci Mai Mannewa | 100mm | ------- |
| Kauri na Faci na Riƙewa | 100--180g/㎡ | ------- |
| Mafi girman Saurin Samarwa | Jakunkuna 120/minti | Jakunkuna 150/minti |
| Jimlar Ƙarfi | 42KW | |
| Girman Gabaɗaya | 14500x6000x3100mm | |
| Jimlar nauyi | 18000Kg | |
1. Injin yin jaka mai daidaitacce zuwa murabba'in ƙasa
2. Gabatar da tsarin hulɗar mutum da na'urar hannu ta cikin allon taɓawa, mai sauƙin gyarawa da daidaitawa mai kyau. Ana iya nuna ƙararrawa da yanayin aiki a allon akan layi, mai sauƙin aiki da kulawa.
3. An haɗa shi da tsarin Mitsubishi PLC da tsarin sarrafa motsi da kuma SICK photocell don gyarawa, bin diddigin kayan da aka buga daidai, rage daidaitawa da lokacin da aka saita, ƙara ingancin samarwa.
4. Kariyar tsaro mai da hankali kan ɗan adam, ƙirar gidaje gabaɗaya, tabbatar da amincin mai aiki
5. tsarin loda kayan hydraulic.
6. Tsarin sarrafa tashin hankali na atomatik don hutawa, tsarin jagorar yanar gizo, injin don ciyar da kayan aiki tare da inverter, rage lokacin daidaitawa don daidaitawar yanar gizo.
7. Tsarin da aka tsara don yin aiki mai sauri yana tabbatar da nasarar samarwa: a cikin kewayon takarda da ya dace, ƙarfin samarwa zai iya kaiwa 90 ~ 150pics/min. . Ƙara ƙarfin samarwa na'urar da riba mai yawa.
8. Tsarin lantarki na SCHNEIDER, tabbatar da ingantaccen kwanciyar hankali da aminci; cikakken sabis bayan siyarwa, ba tare da matsala ga abokin ciniki ba.
| A'a. | Suna | Asali | Alamar kasuwanci | A'a. | Suna | Asali | Alamar kasuwanci |
| 1 | Motar hidima | Japan | Mitsubishi | 8 | Na'urar firikwensin hoto | Jamus | ILLA MAI RASHIN LAFIYA |
| 2 | Mai sauya mita | Faransa | Schneider | 9 | Makullin kusanci na ƙarfe | Koriya | Motoci |
| 3 | Maɓalli | Faransa | Schneider | 10 | Bearing | Jamus | BEM |
| 4 | Mai watsa wutar lantarki | Faransa | Schneider | 11 | Tsarin manne mai zafi narke | Amurka | Nordson |
| 5 | Makullin iska | Faransa | Schneider | 12 | bel ɗin da aka haɗa | Jamus | Contitech |
| 6 | Mai sauya mita | Faransa | Schneider | 13 | Mai Kula da Nesa | China Taiwan | Yuding |
| 7 | Makullin wuta | Faransa | Schneider |
|
|
|
|