Mai ƙera akwati ta atomatik CM540A

Siffofi:

Mai kera akwati ta atomatik yana amfani da tsarin ciyar da takarda ta atomatik da na'urar sanya kwali ta atomatik; akwai fasaloli na sanyawa daidai da sauri, da kyawawan kayayyaki da aka gama da sauransu. Ana amfani da shi don yin murfin littattafai masu kyau, murfin littafin rubutu, kalanda, kalanda da aka rataye, fayiloli da akwatunan da ba su dace ba da sauransu.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Bidiyon Samfuri

Babban Sigogi na Fasaha

  Samfuri CM540A

1

Girman akwati (A × B) MIN: 100×200mm MAX: 540×1000mm

2

Girman takarda (A × B) MIN: 90×190mmMAX: 570×1030mm

3

Kauri takarda 100~200g/m2

4

Kauri a kwali (T) 1~3mm

5

Ƙaramin girman kashin baya (S) 10mm

6

Girman takarda da aka naɗe (R) 10~18mm

7

Matsakaicin adadin kwali Guda 6

8

Daidaito ±0.50mm

9

Saurin samarwa ≦ zanen gado 35/minti

10

Ƙarfi 11kw/380v mataki na 3

11

Samar da iska 35L/min 0.6MPa

12

Nauyin injin 3900kg

13

Girman injin (L × W × H) L8500×W2300×H1700mm
xghf

Siffofi

1. Isarwa da mannewa ta atomatik don takarda

2. Ana isar da takardu ta atomatik, sanya su wuri da kuma tantance su ta hanyar kwali.

3. Tsarin zagayawar manne mai zafi

4. Naɗe akwati mai kusurwa huɗu ta atomatik da kuma yin shi ta atomatik (Ana samunsa don yin akwati mai siffar da ba ta dace ba)

5. Tare da HMI mai sauƙin amfani, duk matsaloli za su bayyana a kwamfuta.

6. An tsara murfin da aka haɗa bisa ga Ka'idojin CE na Turai, wanda ke da alaƙa da aminci da ɗan adam.

7. Na'urar zaɓi: na'urar auna danko ta manne, na'urar kashin baya mai laushi, na'urar sanya senor na Servo

Tsarin Daidaitacce:

szg

Fasaha ta nada akwati mara tsari

Yi amfani da fasahar nadawa ta asali wacce ke magance matsalolin fasaha na shari'ar da ba ta dace ba a fagen.

ghkjh

Kula da matsin lamba na huhu

Kula da matsin lamba na huhu, daidaita dacewa da kwanciyar hankali

xfdh

Sabon na'urar tara takardu

Tsawon 520mm, Ƙarin takardu a kowane lokaci, yana rage lokacin tsayawa.

xdfhs

Cikakkiyar ciyar da takarda ta atomatik

Cikakken sarrafa na'urar ciyar da takarda bayan tsotsewa tana da sauƙin gyarawa.

Tsarin Zane

6

 

Ma'aikata 2: Babban mai aiki 1 da loda kayan, ma'aikaci 1 ya tattara akwatin.

Gudun Samarwa

7

Samfurin Samfuri

8

11

10

9

12

Zaɓin mai yanke kwali na FD-KL1300A

(Kayan Aiki na Taimako 1)

13

Takaitaccen bayani

Ana amfani da shi galibi don yankan kayan aiki kamar katako, kwali na masana'antu, kwali mai launin toka, da sauransu.

Yana da mahimmanci ga littattafai masu kauri, akwatuna, da sauransu.

Siffofi

1. Ana ciyar da babban kwali da hannu da ƙaramin kwali ta atomatik. Ana sarrafa Servo kuma ana saita shi ta hanyar allon taɓawa.

2. Silinda masu numfashi suna sarrafa matsin lamba, sauƙin daidaitawa da kauri na kwali.

3. An tsara murfin tsaro bisa ga ƙa'idar CE ta Turai.

4. Ɗauki tsarin man shafawa mai ƙarfi, mai sauƙin kulawa.

5. Babban tsarin an yi shi ne da ƙarfe mai siminti, ba tare da lanƙwasawa ba.

6. Na'urar niƙa sharar tana yanke sharar zuwa ƙananan guntu sannan ta fitar da su da bel ɗin jigilar kaya.

7. An gama fitar da kayan aiki: tare da bel ɗin jigilar kaya mai tsawon mita 2 don tattarawa.

Gudun Samarwa

15

Babban siga na fasaha

Samfuri FD-KL1300A
Faɗin kwali W≤1300mm, L≤1300mm

W1 = 100-800mm, W2≥55mm

Kauri a kwali 1-3mm
Saurin samarwa ≤60m/min
Daidaito +-0.1mm
Ƙarfin mota 4kw/380v mataki na 3
Samar da iska 0.1L/min 0.6Mpa
Nauyin injin 1300kg
Girman injin L3260×W1815×H1225mm

Bayani: Ba mu samar da na'urar sanyaya iska ba.

Sassan

xfgf1

Mai ciyarwa ta atomatik

Yana ɗaukar abincin da aka ja a ƙasa wanda ke ciyar da kayan ba tare da tsayawa ba. Yana samuwa don ciyar da ƙaramin allo ta atomatik.

xfgf2

Servokuma Sukurin Ƙwallo 

Ana sarrafa masu ciyarwa ta hanyar sukurori mai ƙwallon ƙafa, wanda injin servo ke tuƙawa wanda ke inganta daidaito yadda ya kamata kuma yana sauƙaƙa daidaitawa.

xfgf3

Saiti 8na BabbanWukake masu inganci

Yi amfani da wukake masu zagaye waɗanda ke rage gogewa da inganta aikin yankewa. Yana da ɗorewa.

xfgf4

Saitin nisan wuka ta atomatik

Ana iya saita nisan layukan da aka yanke ta hanyar allon taɓawa. Dangane da saitin, jagorar za ta motsa ta atomatik zuwa wurin. Ba a buƙatar aunawa.

xfgf5

Murfin aminci na yau da kullun na CE

An tsara murfin tsaro bisa ga ma'aunin CE wanda ke hana lalacewa yadda ya kamata kuma yana tabbatar da tsaron mutum.

xfgf6

na'urar niƙa sharar gida

Za a niƙa sharar ta atomatik sannan a tattara ta lokacin da ake yanke babban takardar kwali.

xfgf7

Na'urar sarrafa matsin lamba ta huhu

Ɗauki silinda na iska don sarrafa matsin lamba wanda ke rage buƙatar aiki ga ma'aikata.

27

Kariyar tabawa

HMI mai sauƙin amfani yana taimakawa wajen daidaitawa cikin sauƙi da sauri. Tare da na'urar sarrafawa ta atomatik, saita ƙararrawa da nisa na wuka, da kuma canza harshe.

Tsarin Zane

24

sdgd

ZX450 mai yanke kashin baya

(Kayan Aiki na 2)

26

Takaitaccen bayani

Kayan aiki ne na musamman a cikin littattafan murfin tauri. Yana da kyau a yi shi da kyau, sauƙin aiki, yankewa mai kyau, daidaito da inganci da sauransu. Ana amfani da shi a kan kashin bayan littattafan murfin tauri.

Siffofi

1. Rikodin lantarki mai guntu ɗaya, aiki mai karko, mai sauƙin daidaitawa

2. Tsarin man shafawa mai ƙarfi, mai sauƙin kulawa

3. Kamanninsa yana da kyau a ƙira, murfin aminci ya yi daidai da ƙa'idar CE ta Turai.

27

29

28

Babban Sigar Fasaha:

Faɗin kwali 450mm (Matsakaicin)
Faɗin kashin baya 7-45mm
Kauri a kwali 1-3mm
Gudun Yankewa Sau 180/minti
Ƙarfin mota 1.1kw/380v mataki na 3
Nauyin injin 580Kg
Girman injin L1130×W1000×H1360mm

Tsarin samarwa

30

30

Tsarin:

31


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi