| Amfani da amfani da dama |
| Ƙarancin farashin samarwa |
| Tsawon rai |
| Ƙirgar takarda ba tare da canza kayan ƙidaya ba |
| Isarwa mai zurfi tari |
| Yana da kyau sosai a yi amfani da shi ta hanyar siffar L musamman a lokacin aikin tarin abubuwa masu zurfi. |
| Mai sauƙin aiki da ƙarancin kuɗin kulawa. |
| Littafin motsa jiki na Staple pin |
| Zana littattafai ba tare da hukunci ba. |
| Tarin tarin littattafai, wanda ya dace da littattafan karkace, littattafan dinka na tsakiya da sauransu… |
Layin samar da littafin motsa jiki mafita ce mai matuƙar inganci don ƙera littafin motsa jiki na fil, samfuran da aka riga aka tsara da waɗanda ba a tsara su ba, zanen gado ko samfuran da aka gama na ƙasa. Ana iya amfani da shi don matsakaicin gudu da manyan gudu, daga reel zuwa samfuran da aka gama. Injin asali ya ƙunshi tsayawar reel guda ɗaya, yanke hukunci mai sassauƙa, yanke giciye, haɗuwa, tattarawa da ƙirgawa, ciyar da takarda, dinkin waya, naɗewa, matse kashin baya, yanke gefuna masu tsayi, yanke kayayyaki daban-daban, tattara tarin littattafan motsa jiki da isar da su kai tsaye.
| Matsakaicin diamita na takarda. | 1200mm |
| Faɗin Bugawa | Matsakaicin.1050mm, min.700mm |
| Launin bugawa | 2/2 a bangarorin biyu |
| Tsawon Bugawa-Yankewa | Matsakaicin.660mm, Mafi ƙaranci.350mm |
| daidaita tsawon bugu | 5mm |
| Matsakaicin faɗin hukunci | 1040mm |
| Tsawon Yankewa | Matsakaicin.660mm, Matsakaici.260mm |
| Matsakaicin Gudun Injin: | Matsakaici.350m/min (Gudu ya dogara da GSM da inganci na takarda) |
| Adadin layin takarda | Takardu 6-50, bayan naɗe takardu 10-100 |
| Matsakaicin zagayowar juyawa | Sau 60 a kowane minti |
| Kauri na shafi na ciki | 55 gsm - 120 gsm |
| Kauri shafin fihirisa | 100 gsm - 200 gsm |
| Kauri na murfin | 150 gsm - 300 gsm |
| Faɗin murfin | Matsakaicin.660mm, Matsakaici.260mm |
| Tsawon tarin murfin ya fi girma | 800mm |
| Matsakaicin tsayin tarin abubuwa | 1500mm |
| Adadin kan ɗinki | Kwamfuta 10 |
| Matsakaicin kauri na dinki | 5mm (bayan kauri na kwamfutar tafi-da-gidanka 10mm) |
| Faɗin ɗaure littafin rubutu | Matsakaicin.300mm, Matsakaici.130mm |
| Gyaran fuska | Matsakaicin.1050mm, min.700mm |
| Kayan ado na gefe | Matsakaicin.300mm, Matsakaici.120mm |
| Kauri na yankewa | 2mm-10mm |
| Matsakaicin adadin toshewar kwamfutar tafi-da-gidanka | Matsakaicin sama da 5 |
| Jimlar ƙarfi: | Mataki na 3: 60kw 380V (ya dogara da ƙarfin lantarki na ƙasarku) |
| Girman injin: | L21.8m*W8.8m*H2.6m |
| Nauyin injin | Kimanin tan 35.8 |
| Silinda na Flexo | Kwamfuta 4 |
| Wuka Mai Gyaran Gefe | Kwamfutoci 6 |
| Wuka mai sassaka gefe | Kwamfutoci 6 |
| Wukar Fuska Sama | Kwamfuta 1 |
| Wuka Mai Juyawa Sama/ƙasa | Saiti 1 |
| Belin Ciyarwa | mita 20 |
| Silinda mai ra'ayi | Kwamfuta 1 |
| Tef ɗin manne mai gefe biyu | Naɗi 2 |
| Wayar dinki (kilogiram 15/kwalwa) | Na'urori 8 |
| Akwatin kayan aiki da hannu | Saiti 1 |
| 1 | Ciyar da na'urar birgima guda ɗaya |
| - Matsewar matsewa: 3" | |
| - Ɗauki faifai ta hanyar danna maɓallin turawa | |
| - Tsarin sarrafa tashin hankali na hydraulic | |
| - sarrafa gefen yanar gizo | |
| Ana iya motsa firikwensin gefen a kan layukan kuma a ɗaure shi. | |
| 2 | Na'urar yanke hukunci ta Flexo don launuka 2/2 |
| - Don haɗa sassan mulki | |
| - Tsarin man shafawa na tsakiya | |
| - Ɗaga silinda da hannu yayin da injin ke tsayawa | |
| - Girman: 5mm | |
| - Silinda mai rufi mai kama da silinda | |
| - Silinda mai watsa tawada ta ƙarfe anilox | |
| 3 | Sheeter |
| 1 x firam ɗin yanke giciye | |
| 1 x saitin wuka mai sauri na ƙarfe | |
| 4 | Rufe takardar |
| - takardar ɗaya bayan ɗaya da ke haɗuwa | |
| 5 | Ƙidayar Takarda |
| - yi amfani da ikon sarrafa motar Servo | |
| - ba tare da ƙididdige kayan aiki ba | |
| 6 | Shigar da shafukan fihirisa |
| 7 | Shigar da murfin |
| - kan tsotsa mai daidaitawa a gefen baya tare da iska mai hura tsakanin zanen gado. | |
| - ɗaga pallet ta atomatik | |
| 8 | Isarwa ta tarin abubuwa |
| Matsakaicin tsayin tulu: 1300mm | |
| 9 | Na'urar dinki |
| - an sanya guda 10 na kawunan dinki. Samfurin: 43/6S An yi a Jamus | |
| 10 | Naɗewa |
| - babban fayil na injiniya | |
| 11 | Murabba'in Kashin Baya |
| 12 | Gyaran fuska |
| 13 | Bangarorin biyu da kuma kayan ado na 3/4/5 |
| 14 | Teburin isarwa |
| 15 | Tsarin sarrafa wutar lantarki |
| 1 | Dinka kai | Hohner | Jamus | |
| 2 | Tsarin karyawa | ChangLing | China | |
| 3 | na'urar gyarawa | JinPai | China | |
| 4 | Rarraba kyamarar fuska ta mandrel nau'in mandrel | TanZi | Taiwan | |
| 5 | Mai iyakance karfin juyi | XianYangChaoYue | China | |
| 6 | Yaɗuwar da ke canzawa akai-akai | Begema | Italiya | |
| 7 | Mai rage zafi | LianHengJiXie | China | |
| 8 | Giya da rage tsutsa | TaiBangJiDian | Taiwan | |
| 9 | Ƙananan silinda mai gogayya | Kortis | China | |
| 10 | Haɗakar maƙallin maganadisu | Yan Xin | Taiwan | |
| 11 | famfon injin tsotsa | Becker | Jamus | |
| 12 | Mai karya da'ira | Schneider | Faransa | |
| 13 | Mai karya da'irar maganadisu ta lantarki | Schneider | Faransa | |
| 14 | Maɓallin sarrafawa | Schneider | Faransa | |
| 15 | Makullin wutar lantarki na photoelectric | Tutar banner | Amurka | |
| 16 | mai rubutawa | Omron | Jafananci | |
| 17 | Na'urar firikwensin Ultrasonic | Mara lafiya | Jamus | |
| 18 | Mai musanya | Siemens | Jamus | |
| 19 | Kamfanin PLC | Siemens | Jamus | |
| 20 | adaftar bas | Siemens | Jamus | |
| 21 | Maɓallin kusanci | Motoci | Koriya | |
| 22 | Maɓallin kusanci na PNP na yau da kullun | Festo | Jamus | |
| 23 | Direban Servo | Siemens | Jamus | |
| 24 | Mai sarrafa sabis | Siemens | Jamus | |
| 25 | Mai canza mitar V20 | Siemens | Jamus | |
| 26 | Bawul ɗin Solenoid | Airtac | Taiwan | |
| 27 | Motar hidima | Siemens | Jamus | |
| 28 | Babban injin | Mataki | Italiya | |
| 29 | Canjin Inchi | TianDe | Taiwan | |
| 30 | Katin ajiya | Siemens | Jamus | |
| 31 | Samfuri | Siemens | Jamus | |
| 32 | Tashar da ke haɗawa | YangMing | Taiwan | |
| 33 |
| MingWei | Taiwan | |
| 34 | Kariyar tabawa | Delta | Taiwan | |
| 35 | Tashar haɗawa ta ET 200 | Siemens | Jamus | |
| 36 | Kebul na waya | Siemens | Jamus | |
| 37 | Sarrafa daga nesa | DingYu | Taiwan | |
| 38 | Bearing | RCT | Jamus | |
| 39 | Belin lokaci | Ƙofofi | Amurka | |
| 40 | daidaita bel | Begema | Italiya | |
| 41 | Silinda mai iska | Festo | Jamus | |
| 42 | jagorar layi | ABBA | Taiwan |
Littafin motsa jiki na Staple pin
Littattafan dinki na tsakiya
Kundin littafin,