Ẹ̀rọ ìlẹ̀mọ́ ìsàlẹ̀ ZB50S ń fún àpò ìwé tí a fi sínú rẹ̀ ní àdánidá, lẹ́yìn tí ó bá ti ṣí sílẹ̀, ó ń fi káàdì ìsàlẹ̀ sínú (kì í ṣe irú tí ó máa ń wà láàárín), lẹ́ẹ̀mẹ́ẹ̀tì ìfọ́ ara ẹni, ìlẹ̀mọ́ ìsàlẹ̀ àti ìfàmọ́ra jáde láti ṣe iṣẹ́ ìlẹ̀mọ́ ìsàlẹ̀ àti iṣẹ́ ìfipamọ́ káàdì. Ẹ̀rọ yìí ní ìdarí ìbòjú ìfọwọ́kàn, ó ní ẹ̀rọ ìfọ́ yol hot yol mẹ́rin tí ó lè ṣàkóso gígùn àti iye ìfọ́ náà láìsí ìṣòro tàbí ní ìṣọ̀kan. Ẹ̀rọ yìí ní ẹ̀ẹ̀mẹ́ẹ̀tì ìfọ́ náà déédé pẹ̀lú iyàrá gíga àti ìpéye, èyí tí ó lè ṣe onírúurú àpò ìwé.
| Fífẹ̀ ìsàlẹ̀ | 80-175mm | Fífẹ̀ Káàdì Ìsàlẹ̀ | 70-165mm |
| Fífẹ̀ àpò | 180-430mm | Gígùn Káàdì Ìsàlẹ̀ | 170-420mm |
| Ìwúwo ìwé | 190-350gsm | Ìwúwo Káàdì Ìsàlẹ̀ | 250-400gsm |
| Agbára Iṣẹ́ | 8KW | Iyara | 50-80pcs/iseju |
| Àpapọ̀ Ìwúwo | 3T | Iwọn Ẹrọ | 11000x1200x1800mm |
| Irú gẹ́ẹ̀ | Lẹ́ẹ̀mù tó yọ́ gbígbóná |
| Rárá. | Orúkọ | Ìpilẹ̀ṣẹ̀ | Orúkọ ọjà | Rárá. | Orúkọ | Ìpilẹ̀ṣẹ̀ | Orúkọ ọjà |
| 1 | Olùṣàkóso | Taiwan Ṣáínà | Delta | 7 | Yiyipada fọtoelectric | Jẹ́mánì | ÀÌṢÀRÀ |
| 2 | Mọ́tò iṣẹ́ | Taiwan Ṣáínà | Delta | 8 | Afẹ́fẹ́ yípadà | Faranse | Schneider |
| 3 | Moto | Ṣáínà | Xinling | 9 | Bearing akọkọ | Jẹ́mánì | BEM |
| 4 | Ayípadà ìgbohùngbà | Faranse | Schneider | 10 | Ètò lílo gọ́ọ̀mù gbígbóná | Amẹrika | Nordson |
| 5 | Bọ́tìnì | Faranse | Schneider | 11 | Bẹ́ẹ̀tì ìfiránṣẹ́ ìwé | Ṣáínà | Tianqi |
| 6 | Ìgbékalẹ̀ iná mànàmáná | Faranse | Schneider |
|
|
|