Injin Bugawa na Flexo na ZJR-330

Siffofi:

Wannan injin yana da injinan servo guda 23 jimilla don injin mai launuka 8 wanda ke tabbatar da ingantaccen rajista yayin aiki mai sauri.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Sigogi na Fasaha

Matsakaicin saurin bugawa 180 m/min
Launin bugawa Launuka 4-12
Matsakaicin faɗin bugu 330 mm
Matsakaicin faɗin yanar gizo 340 mm
Tsawon maimaita bugu Z76-190 (241.3mm-603.25mm)
Mafi girman dia mai sassautawa. 900 mm
Mafi girman dia mai juyawa. 900 mm
Girma (don launuka 8, tashoshin yankewa guda 3) 10.83m*1.56m*1.52m (L*W*H)

Gabatarwar Sassan

Sleeve:

Injin Bugawa na Flexo na ZJR-330 (2)

ANa'urar Naɗa Ruwa ta Nvil

Hannun Riga1

Msandar juyawa mai iya canzawa:

 Hannun Riga2

MNau'in atrix:

Hannun Riga3

Allon taɓawa mai motsi:

Hannun Riga4

Dwatau mai ɗaga abin nadi

Hannun Riga5

Hna'urar busar da iska (Zaɓi)

Hannun Riga6

MTambarin sanyi mai iya canzawa (Zaɓi)

Hannun Riga7

Sna'urar zubar da shara (Zaɓi)

Hannun Riga8

Cikakkun Bayanan Sassan

Tsarin sarrafa atomatik:

Sabuwar tsarin sarrafawa na Rexroth-Bosch (Jamus)

Aiki a cikin Ingilishi da Sinanci

Na'urar firikwensin rajista (P+F)

Tsarin gano lahani ta atomatik da ƙararrawa

Tsarin duba bidiyo na BST (nau'in 4000)

Wutar Lantarki: 380V-400V, 3P, 4l

50Hz-60Hz

Tsarin Ciyar da Kayan Abinci

Sake kunna na'urar da ke amfani da iska (matsakaicin diamita: 900㎜)

Shaft ɗin iska (inci 3)

An kunna kuma an kunna ta atomatik

Haɗin gwiwa mai juyawa na huhu

Birki mai maganadisu

Sarrafa tashin hankali ta atomatik

Tsarin tsayawa ta atomatik don rashin kayan aiki

Tsarin jagorar yanar gizo na RE

Motar servo (Bosch-Rexroth servo motor)

Tsarin bugawa

Na'urar buga bugu mai ƙarfi

Na'urar busar da anvil da injin servo mai zaman kansa ke tukawa

Na'urar naɗa anvil tare da ruwan sanyi

Tsarin sanyaya wurare dabam dabam ta atomatik

Buga na'urar nadi mai zaman kanta da injin servo mai zaman kansa ke jagoranta

Hannun Riga (sauƙin aiki)

Panel ɗin aiki don daidaitawa mai kyau tare da aikin kulle kai

Daidaita matsin lamba mai kyau ga mai ɗaukar kaya

Na'urar firikwensin rajista ta 2 (P+F)

Sauƙin ɗaukar anilox na'urar birgima

Tiren tawada mai sauƙi, sama/ƙasa ta atomatik

Allon taɓawa mai motsi (mai sauƙin aiki)

Layin tsaro na injin gaba ɗaya (Schneider—Faransa)

Na'urar yankewa ta Rotary die (zaɓi)

Na'urar yankewa ta mutu wacce injin servo mai zaman kansa ke jagoranta

Kula da rajistar hagu-dama da gaba-baya

Mai ɗaukar na'urar ɗaukar kaya (mai sauƙin kaya da ɗaukar kaya)

Nau'in matrix nau'in ƙwallon dusar ƙanƙara ne, tare da na'urar maganadisu, injin juyawa da inverter

Na'urar zanen gado (zaɓi)

Injinan servo guda biyu daga Rexrot-Bosch ne ke tuƙa su

Mai jigilar kaya na Sheeter (zaɓi)

Aikin ƙirgawa

Na'urar buga allo (zaɓi)

Na'urar buga allo mai motsi

STORK ko WTS don zaɓi ne

Ba tare da na'urar busar da UV ba

Na'urar busar da iska ta UV (mai sanyaya fanka 5.6KW/naúra)

Alamar UV Ray daga Italiya

Ikon wutar lantarki mai zaman kansa ga kowane na'urar busar da UV

Canjin wutar lantarki ta atomatik bisa ga saurin bugawa

Sarrafa atomatik tare da shaye-shayen UV

Kwamitin kula da UV mai zaman kansa

Tsarin sake juyawa

Injin servo mai zaman kansa (inci 3 na iska mai shaft) ke tuƙa shi

Masu sake juyawa biyu don zaɓi

An kunna kuma an kunna ta atomatik

SMC Pneumatic swivel

RE tsarin sarrafa tashin hankali ta atomatik

Mai juyawa tare da ɗagawa ta iska (max. diamita: 900㎜)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi