1. Tsarin hankali, yana ba da gudummawa cikin sauƙi wajen aiki, yana sa injin ya fi aminci, yana adana makamashi da kuma inganci mai girma
2. Tsarin sarrafa injina mai inganci, lissafin farantin allura tare da layin jagora mai layi, tabbatar da daidaiton allura da rage daidaitawa da sarrafawa
3. Dandalin ɗagawa ta atomatik
4. An sanye shi da naɗe-naɗen atomatik na tsakiya, yana sa ramin ƙasa ya fi daidai da naɗe-naɗen ja a zagaye, yana ciyar da naɗe-naɗen daidai
5. Tsarin mai hankali da ƙarancin hankali yana sa naɗe-naɗen su zama masu karko
6. Tsarin fitar da littattafai mai zurfi
1. Ƙofar da aka tsara don aminci da sauƙin amfani (bayyanar haƙƙin mallaka)
2. Hannun da aka sarrafa ta hanyar simintin ƙarfe na Al-mg, mai sauƙi amma mai ƙarfi, yana tabbatar da cewa injin yana aiki cikin sauri mai sauri;
3. Tushen allurar da aka sarrafa ta hanyar ƙarfe foda, rufewa ta hanyar holistic, sanye take da jagorar layi, yana sa injin ya fi kwanciyar hankali yayin aiki. Babu buƙatar daidaita wurin allurar (allurai rukuni 12 da nisan allurar 18mm);
4. A cikin babban kyamarar, muna da bearing na SKF OD don gamsar da rata na motsi-ba tare da wata matsala ba, sannan a sanya farantin allura daidai (fasahar haƙƙin mallaka)
5. sake fasalin fayilolin ja da kuma watsa allo na sikelin yana rage gogayya; dandamalin ɗagawa ta atomatik tare da ɓangaren isarwa yana sa yin rajista cikin sauƙi da sauri.
6. sanye take da naɗewa ta atomatik, wanda ke sa ramin ƙasa ya fi daidaito da kuma inganta ingancin ɗinki.
7. iko mai hankali: (mai ciyar da mai ta atomatik, yankewa da ƙidayawa, rashin manyan fayiloli & duba manyan fayiloli, ƙararrawa ta karya allura & zare), yana buƙatar ƙananan matakan ƙarfin aiki amma mafi girma a cikin ingancin aiki.
Sauƙin daidaitawa. Yana ɗaukar mintuna 3-5 kawai don canza takamaiman bayani kuma matsakaicin girman tayin zai iya kaiwa 460 * 320mm. Ko da yake, ana samunsa akan 1200g (mafi kauri) da yanki ɗaya kawai (mafi sauƙi). Yana yin kyakkyawan tasirin dinki.