| Resin fim mai shafi mai dacewa | matakin shafi kamar LDPE, PP da sauransu |
| Kayan da aka gina | takarda (50~350g/m2) |
| Max gudun aiki | 100~150m/min |
| faɗin fim ɗin shafi | 500-1200mm |
| Kauri na fim ɗin shafi | 0.01–0.05mm |
| Rashin daidaiton kauri na fim ɗin rufi | ±6% |
| Saita kewayon tashin hankali ta atomatik | 20-400kg/faɗin gaba ɗaya (tsanani mai ɗorewa) |
| Mafi girman fitarwa | 160kg/h |
| Filin sanyaya nadi | Φ500 × 1300mm (za a iya zaɓa) |
| Jimlar ƙarfi | kimanin ƙarfin aiki na 120kw: 50-80kw |
| Matsakaicin diamita na sake juyawa | Φ1300mm |
| Diamita na ciki na kayan tushe | Φ76 |
| Jimlar nauyin injin | kimanin 15000kg |
| Girman gabaɗaya | 9600mm × 10000 × 3600mm (L × W × H) |
| Launin injin | za a iya zaɓa |
1, Kayan aikin ciyarwa
![]() | |
| Tashar mai hawa biyu, diagon hutawa: 1400mmNaɗin musayar kuɗi ba tare da tsayawa ba | Sarrafa tashin hankali ta atomatikJagorancin yanar gizo |
(1) Tsarin ciyar da abinci mai hawa biyu na wurin aiki
(2) Shaft ɗin ciyar da iska mai faɗaɗawa (ZHejiANG)
Ƙayyadewa
(1) Faɗin da ya dace: 1200mm
(2) Matsakaicin diamita na ciyarwa: Φ1300mm
(3) Diamita na ciki na tsakiyar takarda: inci 3
(4) Matsakaicin nauyin shaft na faɗaɗa iska: 1000kg
(5) Saitin tashin hankali: 20-400kg
(6) Daidaiton sarrafa tashin hankali: ±0.2kg
(7) Birki na Magnetic foda (ZHejiang)
(8)Sarrafa tashin hankali ta atomatik (ZHejiang)
(9)Shaft ɗin ciyar da iska mai faɗaɗa inci 3 (NINGBO)
(10) Daidaita gefen hoton sel (CHONGQING)
Halaye
(1) Mai sarrafa tashin hankali: zaku iya shigar da diamita da kauri na kayan tushe bisa ga kayan da aka maye gurbinsu, tare da canjin madaukai masu juyawa, tashin hankali yana raguwa gwargwadon iko don cimma ikon sarrafa tashin hankali ta atomatik.
2. Mai Maganin Corona
![]() | ![]() |
| Maganin Corona 6kw | |
Ƙarfin walƙiya na lantarki: 6KW Corona Treater yana ɗaukar tsarin hana ƙura, tsarin hana tsangwama, kayan aikin murfin makulli na pneumatic, cimma fitar da iskar ozone (Jiangsu)
3. Kayan aikin fitarwa da haɗa abubuwa
![]() | ![]() |
| Na'urar haɗa abubuwa:Φ500mm | |
Tsarin gini
(1) Tsarin haɗa na'urori uku, na'urar dannawa ta baya tana sa na'urar haɗa na'urori ta yi ƙarfi daidai gwargwado kuma ta yi ƙarfi sosai.
(2) Haɗawa da cika abin nadi mai daidaita na iya shawo kan lahani kamar rashin daidaiton kauri na fim.
(3) Na'urar haɗaɗɗiya da fitar da ruwa (SHANGHAI)
(4) Injin mita mai canzawa zai iya sarrafa na'urar haɗa abubuwa daban-daban.
(5) Ana sarrafa na'urar canza mita ta hanyar sarrafa na'urar jujjuyawar injin.
(6) Saurin na'urar naɗawa mai haɗaka da mai juyawa suna daidaita tashin hankali ta atomatik.
(7) Gano tashin hankali na silinda mai lanƙwasa, da kuma daidaita matsayin mai sanyaya.
Bayani dalla-dalla
(1) Na'urar haɗa abubuwa: Φ500mm × 1300mm
(2) Na'urar silicone: Φ255 × 1300mm
(3) Na'urar matsewa ta baya: Φ210 × 1300mm
(4) Na'urar rage gudu ta duniya 7.5kw, injin
(5) Mai sauya mita 7.5kw (YASKAWA ko toshiba)
(7) Haɗin juyawa
Halaye:
(1) Na'urar sanyaya ta ɗauki babban mataki na na'urar gamawa, wanda zai iya kawar da kumfa da aka samar yayin aikin haɗa abubuwa.
(2) Na'urar birgima ta silicone da na'urar sanyaya ta amfani da tsarin sanyaya irin na sukurori, wanda ke sa sanyaya cikin sauri da kuma laminating cikin sauƙi.
(3) Haɗin ruwa na nau'in juyawa suna ɗaukar tsarin hatimin gida na zamani, don hana zubewa da tsawaita rayuwar gidajen haɗin gwiwa
(4) Injin lantarki na mitar vector guda ɗaya ne ke tuƙa na'urar haɗa na'urar, tana iya daidaita saurin da sauri, don yin kauri daban-daban na fim ɗin da muke buƙata, Tabbatar da daidaiton kauri iri ɗaya ne.
4. Kayan aikin fitarwa
| ![]() |
| Mai musayar matatar allo ta na'ura mai aiki da karfin ruwa, resin ciyar da kaiNa'urorin dumama infrared; Mai sarrafa zafin jiki na Omron | |
(1) Injin fitar da kaya na mota
(2) Kan T-type die (TTJC)
(3) Kayan aikin ciyarwa ta atomatik (Guangdong)
(4) Tace canje-canje na atomatik na hydraulic (Patent ɗin Masana'antarmu)
(5) Injin fitarwa na iya motsawa baya da gaba, sama da ƙasa.
(6) Ana dumama yankin haɗin bututun sukurori da caji da na'urorin dumama infrared.
(7) Mai rage gudu mai ƙarfi da tauri (Jiangsu)
(8) Ana sarrafa zafin jiki ta hanyar mai sarrafa zafin jiki na dijital ta atomatik.
(9) Bututun ƙarfe mara ƙarfe
(10) Ana sarrafa sassan dumama bututu shida na sukurori da caji daban-daban.
(11) Ana sarrafa yankuna bakwai na dumama kai daban-daban
Bayani dalla-dalla:
(1) Faɗin kan mutu 1400mm; Mai gudu irin T, faɗin laminating, 500-1200mm, ana iya daidaita shi.
(2) Diamita na dunƙule: Φ100mm (Zhoushan, Zhejiang)
(3) Rabon tsawon sukurori da diamita: 30:1
(4) 22kw AC motor (Lichao, Shanghai)
(5) na'urar canza mita 22kw (YASKAWA ko Toshiba)
(6) Injin fitar da kaya mai motsi na 1.5kw (Lichao, Shanghai)
Halaye:
(1) Tsarin kwararar nau'in T, mahimman sassan (kumfa) don sauƙaƙe gyare-gyare masu sassauƙa waɗanda aka yi wa fenti da aka sarrafa don tabbatar da cewa tasirin lamination ɗin ya kasance mai santsi.
(2) babban rabo na tsawon zuwa diamita, da resin mafi kyau lokacin da nadawa ba shi da sauƙin crimping.
5.Sashen gyaran gashi
(1) Tsarin yanke wuka mai faifan diski: wuka mai kaifi, mai tsabta a gefen
(2) Injin hura iska mai ƙarfi yana tsotse gefen shara da sauri
![]() | ![]() |
| Gyaran wuka mai zagaye; injin hura gefen 2.2KW | |
d) 220V / N mai watsawa na tsakiya Faransa Schneider
e) maɓallin haske, hasken maɓalli, maɓallin kan namomin kaza, Zhejiang Hongbo
●Na'urar tuƙi
● Tsarin watsawa ta atomatik na injiniya (babban injin, haɗakarwa, injin lanƙwasa)
9. Kayan tallafi---Tayin da abokin ciniki da kansa ya bayar
(1) Ƙarfi: Mataki na 3 na 380V 50Hz (tsarin waya mai matakai uku na huɗu)
(2) Matsi na Barometric: 6~8/kg/cm2
(3) Matsin ruwa: 2~3kg/cm2
10. Kayayyakin gyara
| Jerin kayayyakin gyara | ||||
| Abu | Suna | Sashe na mallakaszuwa | ||
| 1 | Makullin Thermocouple 3M | Mai fitar da kaya | ||
| 2 | Makullin Thermocouple 4M | |||
| 3 | Makullin Thermocouple 5M | |||
| 4 | mai sarrafa zafin jiki | |||
| 5 | makullin tafiya 8108 | |||
| 6 | Mai ƙarfi mai juyawa 75A | |||
| 7 | Mai ƙarfi mai juyawa 150A | |||
| 8 | Bawul mai daidaita ƙananan na'urori 520 | Maimaitawar Bayani | ||
| 9 | makullin kusanci 1750 | Mai sheƙi ko matt roller | ||
| 20 | Bututun dumama na Mould (Dogon) | Mutuwa | ||
| 21 | Bututun dumama na Mould (gajere) | |||
| 22 | Haɗin ruwa | |||
| 23 | Tef ɗin zafin jiki mai girma | Murfi a kan abin naɗin roba | ||
| 25 | Zakar iska | Shafts na iska | ||
| 26 | Bindiga ta sama | shaft ɗin iska | ||
| 27 | mai haɗa iska | samar da iska | ||
| 28 | Murfin roba | Corona | ||
| 29 | Zagaya ramuka | Gyaran gashi | ||
| 30 | Takardar jan ƙarfe | Kayan aiki mai tsabta na Die | ||
| 31 | Matata | T-shirt | ||
| 32 | Sarkar ja | Tsaron wayar lantarki ta Extruder murfin | ||
| 33 | Akwatin kayan aiki | ɗaya don injin ɗaya don mutuwa | ||
Unwinder (Mai haɗa kai ta atomatik) → jagorar yanar gizo → Maganin Corona → Fitar da ɓangaren da ke haɗa gefen → Gyara → Sake juyawa