MAGANIN YIN AKWATIN ABINCIN RANA NA TAKARDA

Siffofi:

An raba kayan tebur da za a iya zubarwa zuwa rukuni uku masu zuwa bisa ga tushen kayan aiki, tsarin samarwa, hanyar lalatawa, da matakin sake amfani da su:

1. Rukuni masu lalacewa: kamar kayayyakin takarda (gami da nau'in ƙera ɓangaren litattafan almara, nau'in murfin kwali), nau'in ƙera foda mai cin abinci, nau'in ƙera zare na shuka, da sauransu;

2. Kayan da za a iya rage lalacewa/sauƙaƙewa: nau'in filastik mai haske/sauƙaƙewa (ba mai kumfa ba), kamar PP mai rage lalacewa ta hoto;

3. Kayan da ake iya sake amfani da su: kamar polypropylene (PP), polystyrene mai tasiri mai ƙarfi (HIPS), polystyrene mai daidaituwa ta biaxially (BOPS), samfuran haɗin polypropylene mai cike da ma'adanai na halitta, da sauransu.

Kayan tebur na takarda suna zama abin sha'awa. Ana amfani da kayan tebur na takarda a yanzu a kasuwanci, jiragen sama, gidajen cin abinci masu tsada, wuraren shan giya, manyan kamfanoni da matsakaitan masana'antu, sassan gwamnati, otal-otal, iyalai a yankunan da suka ci gaba a fannin tattalin arziki, da sauransu, kuma ana faɗaɗa su cikin sauri zuwa ƙananan birane da matsakaitan birane a cikin ƙasar. A shekarar 2021, yawan amfani da kayan tebur na takarda a China zai kai sama da dala biliyan 77, ciki har da kofunan takarda biliyan 52.7, kwano na takarda biliyan 20.4, da akwatunan cin abincin rana biliyan 4.2.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Sauran bayanan samfurin

15

Yawan amfani da kofuna da kwano na takarda a China daga 2016 zuwa 2021

Tare da ci gaban tattalin arziki, yawan jama'ar birane yana ci gaba da ƙaruwa, kuma ana amfani da kofunan takarda da kwano na takarda cikin sauri da sauƙi da kuma tallata su sosai. Ya zuwa ƙarshen shekarar 2021, girman kasuwa na kofuna da kwano na takarda na China ya kai yuan biliyan 10.73, wanda ya karu da yuan miliyan 510 idan aka kwatanta da shekarar da ta gabata, wanda ya karu da kashi 5.0% idan aka kwatanta da shekarar da ta gabata.

Mun yi imanin cewa akwai babbar dama a kasuwar duniya don akwatin abincin rana na takarda.

Akwatin abincin rana na takarda grid ɗaya

10

Akwatin abincin rana na takarda mai murfi

11

Makwatin abincin rana na takarda mai cike da grid

12
13

EInjin Yin Akwatin Abincin Rana Mai Lamba Da Yawa na UREKA

Nau'i Injin yin akwatin abincin rana mai yawa
Saurin samarwa Guda 30-35/minti
Girman akwati mafi girma L*W*H 215*165*50mm
Kayan aiki kewayon Takarda mai rufi na PE mai lamba 200-400gsm
Jimlar ƙarfi 12KW
Girman gabaɗaya 3000L*2400W*2200H
Tushen iska 0.4-0.5Mpa
14

EAkwatin Abincin Rana na UREKA da Injin Yin Murfi

Nau'i Akwatin abincin rana da injin yin murfi
Saurin samarwa Guda 30-45/minti
Matsakaicin girman takarda 480*480 mm
Kayan aiki kewayon Takarda mai rufi na PE mai lamba 200-400gsm
Jimlar ƙarfi 1550L*1350W*1800H
Girman gabaɗaya 3000L*2400W*2200H
Tushen iska 0.4-0.5Mpa

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi