1. Hanyar hasken laser da aka gyara (kan laser an gyara shi, kayan yankewa suna motsawa); hanyar laser an gyara shi, tabbatar da cewa gibin yankewa iri ɗaya ne.
2. Sukurin ƙwallon da aka yi amfani da shi a ƙasa mai inganci, daidaito da tsawon lokacin da aka yi amfani da shi ya fi sukurin ƙwallon da aka yi birgima.
3. Hanyar jagora mai inganci ba ta buƙatar gyarawa na tsawon shekaru 2; lokacin aikin gyarawa ya fi narkewa.
4. Jikin injin mai ƙarfi da ƙarfi, tsarin slipway na giciye, nauyi kusan 1.7T.
5. Tsarin yanke kan laser mai iyo na lantarki, wanda ya dace da lanƙwasa ta atomatik, kayan kauri da tsayi daban-daban, yana ba da garantin gibin yankewa iri ɗaya.
6. Tsarin sarrafa na'ura mai hana ƙura ta atomatik, matakin kariya daga iska: IP54, garantin tsarin sarrafa na'ura yana aiki da ƙarfi.
7. Tsarin sarrafa dijital na Jamus, ya haɗa da sarrafa wutar lantarki ta laser, aikin jikin injina, aikin tsarin laser da aikin fasahar yankewa ƙwararru da sauransu; babban gudu, babban daidaito da babban daidaitawa, cimma cikakkiyar gibin yankewa ta laser.
8. Kan Laser ya ɗauki salon aljihun tebur don ruwan tabarau; yana da matukar dacewa don maye gurbin da tsaftacewa.
| Nau'in Laser | 1500W Jialuo Laser janareta |
| Wurin aiki | 1820*1220MM |
| Hanyar layin Laser | Hanyar layin laser da aka gyara (an gyara kan laser, jikin injin an motsa shi) |
| Salon tuƙi | An shigo da maƙullan ƙwallon da aka yi amfani da su sosai |
| Yanke kayan da kauri | Katako mai kauri 6-9-15-18-22mm, allon PVC, acrylics da kayan ƙarfe ƙasa da 4mm |
| Yanayin zafi na muhalli | 5℃-35℃ |
| Zafin ruwan sanyaya | 5℃-30℃ |
| Ruwan sanyaya | Ruwa mai tsarki |
| Iskar kariya | iskar da ba ta da mai da bushewar iska |
| Danshi mai kyau | ≤80% |
| Ƙarfin wadata | Mataki na uku 380V ± 5% 50/60HZ, 30KVA |
| Gudun Yankewa | 0-14000mm/min (saitin software, plywood 18mm: 1500mm/min) |
| Yanke haƙuri | 0.025mm/1250 |
| Maimaita haƙuri | ≤0.01mm |
| Kwamitin sarrafa aiki | LCD mai inci 15, kwamitin kula da ƙwararru na tsarin yanke laser |
| Tashar watsawa | RS232 Haɗin layin yanar gizo/USD |
| Manhajar sarrafawa | Tsarin sarrafa laser na dijital na Jamusanci PA8000/Tsarin sarrafa laser na dijital na ƙwararru na China |