1. Motar Servo tana sarrafa mold ɗin da aka ƙera (mold ɗin da aka danna) (ci gaba, mafi daidaito fiye da sarrafa cam ɗin injin)
2. Amfani da cikakken tsarin servo (tsarin cam ɗin maye gurbin servo guda 4 a cikin injin)
3. Sauƙin musanya ƙira don yin samfura daban-daban, caji da daidaitawa lokaci yana da ɗan gajeren lokaci.
4. Shirin PLC yana sarrafa dukkan layin, wanda ake samu don yin akwatunan rikitarwa.
5. Tarawa ta atomatik, ajiya, da ƙidaya.
6. An tsara maɓallin sarrafawa da panel na ɗan adam, mafi sauƙin gudu da aminci ta mai amfani.
7.PLC zai iya adana sigar da aka gyara bayan kun gama daidaitawa, zai taimaka muku adana lokaci.
![]() | ![]() |
Akwatin abinci mai zurfi na takarda | Akwatin Ɗauka, Akwatin Abinci, Akwatin Abinci Nan Take, Akwatin Abinci na Kasar Sin, Akwatin Abinci |
Na'urar ciyarwa, Akwatin sarrafa wutar lantarki, Tsarin Canja wurin, Na'urar manne ruwa, Na'urar ƙirƙirar (walda), Na'urar tattarawa, Saiti ɗaya na mold.
Bayani:
Girman akwatin, siffar akwatin, kayan da ingancinsa za su shafi fitowar injin.
| Jerin Manyan Kayan Wutar Lantarki (Abubuwan Inganci Masu Kyau) | |
| SUNA | ALAMA |
| Kariyar tabawa | FARSA |
| Kamfanin PLC | |
| Motar Servo | |
| Direban Servo | |
| Relay | |
| Tashar Tasha | |
| Mai haɗa AC | |
| Mai Breaker | |
| Firikwensin Hoto na Wutar Lantarki | Jamus Marasa Lafiya |
| Maɓallin Kusa | |
| Bel | Amurka |
| Wayar Wutar Lantarki | |
| Babban Dorewa, Abin Aminci, Tsawon Rai | ||
| Babban hali | NSK, JAPAN | |
| Tsarin Ciyarwa | ||
| Tsarin Canja wuri | ||
| Tsarin Samarwa | ||
| Babban Daidaito | ||
| Babban Tsarin | Tsarin aiki | |
| Tsarin Motsawa | Cikakken Tsarin Servo | |
| Tsarin Canja wuri | ||
| Tsarin Ciyarwa | ||
| Gyaran Sassan | Taurin Grade 12.9 (bolt, goro, fil, da sauransu) | |
| Allon Firam | Nika, Maganin gogewa | |
| Babban Tsaro | ||
| Tsarin Ɗan Adam, Duk maɓallin kunnawa a cikin yankin mita 0.6. | ||
| Tsarin Tagogi na Tsaro: Tsayawa ta atomatik yayin buɗe taga ko ƙofa. | ||
Kauri ganuwar - Cikakken nauyin injin ya wuce 2800KG, injin yana aiki da kyau a babban gudu
Tsarin Tura Cam - Tsarin tura Cam, rage sakawa sosai.
Tsarin Bel - Tsarin bel yana da fasaloli na ƙarancin hayaniya, sauƙin gyarawa, tsawon rai na sabis da kuma daidaito mai girma
Muna amfani da tsari iri ɗaya da na'urar manne fayil, za a isar da takardar cikin sauƙi. Kuma kayan aluminum masu tauri, mafi kyau kuma ana amfani da bel ɗin da aka shigo da shi daga ƙasashen waje, injin zai tsaya idan na'urar ba ta isar da takarda ko kuma na'urar ba ta hanyar da ta dace ba, muna kuma amfani da injin servo don ciyarwa.
A farkon ɓangaren ciyar da takarda, muna shigar da na'urar girgiza, ingancin samfuran fitarwa zai ƙaru lokacin da daidaiton ciyarwa ya yi yawa, kuma yana iya sa ciyar da takarda ta fi sauƙi.
Muna amfani da tsarin servo guda 4 - injinan servo guda biyu don ciyar da takarda, injin servo guda ɗaya don aika takarda, injin servo guda ɗaya don ƙera. Tsarin ya fi sauƙi kuma yana da sassa marasa lalacewa tare da ƙarancin kuɗin kulawa, zaku iya yin mafi yawan gyare-gyare ta hanyar Touch Screen Program PLC. Idan kuna gudanar da layin guda ɗaya kawai, zaku iya kashe layin na biyu, suna da 'yanci.
Tsarin Manne na Taya – suna da 'yancin kai.
A ɓangaren samar da man shafawa, muna da tsarin shafawa kuma muna amfani da layukan biyu waɗanda zasu iya sa samarwar ta fi kwanciyar hankali da tsawon rai.
Muna inganta wannan tsari, za ku iya yin canje-canje da sauri fiye da wasu, sashen tattarawa zai iya kasancewa a buɗe lokacin da kuka canza ƙirar.
Raka'o'in tattarawa guda biyu suna da 'yanci, zaka iya motsa su cikin sauƙi.