Injin Sanyawa Atomatik na CB540

Siffofi:

Dangane da na'urar sanya akwati ta atomatik, wannan injin sanya akwati an ƙera shi da robot na YAMAHA da tsarin sanya kyamarar HD. Ba wai kawai ana amfani da shi don gano akwatin da ake yin akwatunan da ba su da ƙarfi ba, har ma ana iya ganin allo da yawa don yin murfin. Yana da fa'idodi da yawa ga kasuwar yanzu, musamman ga kamfanin da ke da ƙarancin samarwa da buƙatu masu inganci.

1. Rage yawan mallakar filaye;

2. Rage aiki; ma'aikaci ɗaya ne kawai zai iya aiki a duk faɗin layin.

3. Inganta daidaiton wurin sanyawa; +/-0.1mm

4. Ayyuka biyu a cikin injin ɗaya;

5. Ana iya haɓakawa zuwa injin atomatik nan gaba

 


Cikakken Bayani game da Samfurin

Bidiyon Samfuri

Babban Sigogi na Fasaha

1 Girman takarda (A × B) MIN: 100×200mm MAX: 540×1030mm
2 Girman akwati Mafi ƙaranci. 100×200mmMatsakaicin 540×600mm
3 Girman akwati Mafi ƙaranci. 50×100×10mmMatsakaicin 320×420×120mm
4 Kauri takarda 100~200g/m2
5 Kauri a kwali (T) 1~3mm
6 Daidaito +/-0.1mm
7 Saurin samarwa ≦ guda 35/minti
8 Ƙarfin mota 9kw/380v mataki na 3
9 Nauyin Inji 2200KG
10 Girman injin (L × W × H) L6520×W3520×H1900mm

Injin sanyawa ta atomatik na CB5401133

 

Bayani:

1. Girman da girman takardar ya dogara ne da girman da ingancinta.

2. Saurin ya dogara da girman akwati

Cikakkun Bayanan Sassan

fgjfg1
fgjfg2
fgjfg3
fgjfg4

(1) Na'urar Manne Takarda:

● Cikakkiyar mai ciyar da iska: sabon ƙira, gini mai sauƙi, aiki mai sauƙi. (Wannan shine sabon ƙirƙira na farko a gida kuma shine samfurinmu mai lasisi.)

● Yana amfani da na'urar gano takardu biyu ta ultrasonic don jigilar takardu.

● Mai gyara takarda yana tabbatar da cewa takardar ba za ta karkace ba. An yi naɗin manne da ƙarfe mai laushi da aka niƙa da chromium. An sanye shi da likitocin jan ƙarfe masu layi-layi, waɗanda suka fi ɗorewa.

● Tankin manne zai iya mannewa ta atomatik a cikin zagayawa, ya gauraya sannan ya ci gaba da dumamawa da tacewa. Tare da bawul ɗin da ke canzawa da sauri, zai ɗauki mintuna 3-5 kawai don mai amfani ya tsaftace abin naɗin manne.

● Mita mai danko na manne (Zaɓi ne)

● bayan an manne shi.

fgjfg5
fgjfg6
fgjfg7
fgjfg8
fgjfg9

(2) Na'urar jigilar kwali

● Yana ɗaukar abincin kwali mai ɗauke da kwali mai ɗauke da kwali a ƙasa wanda ba ya tsayawa, wanda ke inganta saurin samarwa

● Na'urar gano na'urar ta atomatik: na'urar za ta tsaya ta yi ƙararrawa yayin da babu guda ɗaya ko da yawa na kwali a cikin isar da shi.

● Ana ciyar da akwatin kwali ta atomatik ta hanyar bel ɗin jigilar kaya.

fgjfg10
fgjfg11
fgjfg12

(3) Na'urar tantance matsayi

● Fanka mai tsotsar injin da ke ƙarƙashin bel ɗin jigilar kaya zai iya tsotsar takardar a hankali.

● Katin jigilar kaya yana amfani da injin servo.

● Haɓakawa: YAMAHA Hannun injina tare da tsarin sanya kyamarar HD.

● Gudanar da motsi na kan layi na PLC.

● Silinda da aka riga aka danna a kan bel ɗin jigilar kaya zai iya tabbatar da cewa kwali da takarda sun manne sosai.

● Duk alamun kula da panel suna da sauƙin fahimta da aiki.

Gudun Samarwa

Fko kuma murfin littafin:
Injin sanyawa ta atomatik na CB5401359

 Fko akwati mai tauri:

Injin sanyawa ta atomatik na CB5401376

Don akwatin ruwan inabi

Injin sanyawa ta atomatik na CB5401395

Tsarin Zane

Injin sanyawa ta atomatik na CB5401407

[Kayan Haɗi 1]

Na'urar HM-450A/B Mai Wayo ta Akwatin Kyauta Mai Kauri

Injin sanyawa ta atomatik na CB5401494

Takaitaccen bayani

Injin gyaran akwatin kyauta na HM-450 mai wayo shine sabon ƙarni na samfura. Wannan injin da samfurin da aka saba amfani da shi ba shi da ruwan wukake mai lanƙwasa, allon kumfa mai matsin lamba, daidaitawa ta atomatik na girman ƙayyadaddun bayanai yana rage lokacin daidaitawa sosai.

Injin sanyawa ta atomatik na CB5401815 Injin sanyawa ta atomatik na CB5401821

Bayanan Fasaha

Model HM-450A HM-450B
Mgirman akwati gatari 450*450*100mm 450*450*120mm
Mgirman akwati a ciki 50*70*10mm 60*80*10mm
MƘarfin wutar lantarki na otor 2.5kw/220V 2.5kw/220V
Amatsin lamba 0.8mpa 0.8mpa
Mgirman achine 1400*1200*1900mm 1400*1200*2100mm
Wna'ura takwas 1000kg 1000kg

Samfura

Injin sanyawa ta atomatik na CB5402110

[Kayan Haɗi 2]

Injin manna akwatin atomatik na ATJ540

Injin sanyawa ta atomatik na CB5402194

Takaitaccen bayani

Injin manna kusurwar akwati mai tauri wanda ake amfani da shi wajen manna kusurwoyin akwatin kwali. Kayan aikin da ake buƙata don yin akwatuna masu tauri.

Siffofi

1. Kula da PLC, hanyar sadarwa ta mutumtaka;

2. Mai ciyar da kwali ta atomatik, ana iya tara shi har zuwa tsawon kwali 1000mm;

3. Na'urar sauya kwali mai sauri;

4. Sauya mold yana da sauri kuma mai sauƙi, ya dace da takamaiman samfura daban-daban;

5. Narke tef ɗin ta atomatik ciyarwa, yankewa, manna kusurwa a lokaci guda;

6. Ƙararrawa ta atomatik lokacin da kaset ɗin narkewa mai zafi ke ƙarewa.

Injin sanyawa ta atomatik na CB5402812

Bayanan Fasaha

Samfuri ATJ540
 Girman Akwati (L × W × H) Matsakaicin. 500*400*130mm
Mafi ƙaranci. 80*80*10mm
Gudu Guda 30-40/minti
Wutar lantarki 380V/50HZ
Ƙarfi 3KW
Nauyin injina 1500kg
Girma (LxWxH) L1930xW940xH1890mm

Injin sanyawa ta atomatik na CB5402816


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi