Injin ɗaure waya ta atomatik PBW580S

Siffofi:

Injin PBW580s ya haɗa da ɓangaren ciyar da takarda, ɓangaren huda rami, ɓangaren ciyar da murfin biyu da kuma ɓangaren ɗaure waya. Ƙara ingancin ku don samar da kalandar waya da waya, cikakke ne don sarrafa samfuran waya ta atomatik.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Injin ɗaure waya ta atomatik-PBW580S

Bayanan fasaha

Bayanan fasaha

Tsarin girman waya na aikace-aikace

3:1 juzu'i (1/4,5/16,3/8,7/16,1/2,9/16) 2:1 juzu'i (5/8, 3/4)

Faɗin ɗaurewa (na huda)

Matsakaicin 580mm

Matsakaicin girman takarda

580mm x 720mm (Kalandar bango)

Ƙaramin girman takarda

Daidaitacce don 105mm x 105 mm, Na musamman zai iya yin 65mm x 85mm (kawai don littafin aljihun A7)

Gudu

Littattafai 1500 a kowace awa

Matsin iska

5-8 kgf

Wutar lantarki

3Ph 380

Aikace-aikace

Littafin Rubutu

1. Tsawon ɗaurewa iri ɗaya ne da tsawon ɗaurewa na takarda na ciki
Injin ɗaure waya ta atomatik-PBW580S-10
2. Tsawon ɗaurewar murfin ya fi tsawon ɗaurewar takarda ta ciki girma
Injin ɗaure waya ta atomatik-PBW580S-2
3. Kalanda a Bango
Injin ɗaure waya ta atomatik-PBW580S-5
4. Kalanda a Tebur
Injin ɗaure waya ta atomatik-PBW580S-6

Ƙarin hoton Injin

1. ɓangaren ciyar da littattafai

Injin ɗaure waya ta atomatik-PBW580S-8

2. Sashen Huda Rami

Injin ɗaure waya ta atomatik-PBW580S-7
Huda rami

3. ɓangaren da ya dace da rami bayan an yi naushi (Bayan an ciyar da ɓangaren da aka rufe)

Injin ɗaure waya ta atomatik-PBW580S-9
wasan rami

4. Waya ko ɓangaren ɗaurewa

ɗaure waya-o-
Waya-o-binding2

Masana'antar abokin ciniki


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi