Manne da Manne na Fayil na Atomatik don akwatin corrugated (JHXDX-2600B2-2)

Siffofi:

Ya dace da naɗewa da liƙawa da ɗinki ga sarewa ta A, B, C, AB

Matsakaicin saurin dinki: ƙusoshi 1050/minti

Girman da ya fi girma: 2500*900mm Ƙaramin Girma: 680*300mm

Saurin ƙirƙirar kwali mai sauri da kuma kyakkyawan tasiri. Tsoka guda takwas a gefen gabamai ciyarwaana iya daidaitawadon daidaiciyarwa. Snaɗewa mai ƙarfisashe, kuma girman bakin yana da kyau, wanda ke rage ɓarna.Aaikin rarraba rmdon canza aiki cikin sauri da kuma takardar da aka tsara.Mikon AINwanda ke tuƙawainjin servo.Kamfanin PLC& hanyar sadarwa ta mutum-injidon sauƙin aiki.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Gabatarwar Samfuri

Tsarin Aiki

sadada

Bayani dalla-dalla & Teburin Kwatanta Girman Kwali

Samfuri

JHXDX-2600B2-2

Yankin Shigarwa

16000*4200mm

Jimlar Ƙarfi

28.5Kw

Matsakaicin Saurin Dinki

Kusoshi 1050/minti

Kauri na takardar

A, B, C, AB

Nisan filin wasa

40-500mm

Lambar Ƙusa

1-40 (ƙusa)

Girman Waya

NO.17(2.0*0.7mm), NO.18(1.81*0.71mm)

Samfura ta 1

Lokacin da ake mannewa

Samfuri

JHXDX-2600B2-2

 

Matsakaicin (mm)

Ma'auni(mm)

A

880

200

B

900

100

C

880

200

D

900

100

E

2500

680

F

900

300

G

35-40

Lokacin da ake dinki

Samfuri

JHXDX-2600B2-2

 

Matsakaicin (mm)

Ma'auni(mm)

A

650

230

B

550

200

C

650

230

D

550

200

E

2400

860

F

900

350

G

35-40

Siffofin Injin

a)Mahimman Sifofi

●Sashen raba takardar da rajista na musamman wanda zai iya kawar da kifin

abin da ke faruwa a wutsiya yadda ya kamata.

●Ana iya saita mannewa, dinki, mannewa + dinki ta hanyar danna maɓalli ɗaya wanda hakan yayi matuƙar tasiri

mai sauƙi don aiki

●Wukar da aka yi amfani da ita wajen yanke ƙusa da kuma sanya ta a kan injin dinki tana amfani da ƙarfe mai ƙarfi da aka shigo da shi daga ƙasashen waje wanda ke tabbatar da cewa an yi amfani da ita wajen yanke ƙusa.

tsawon rayuwar aiki

● Aikin adana oda zai iya adana girman kwalin a allon taɓawa, injin zai daidaita ta atomatik lokacin da mai aiki ya zaɓi oda da aka adana.

b)Babban Sifofi

● Tsarin haƙƙin mallaka na wuka mai kusurwa 90° na iya sa kwalin ya naɗe daidai.

●Injin Yaskawa da aka shigo da shi daga ƙasashen waje mai nau'ikan injina huɗu masu aiki da servo, yana iya rage na'urorin watsawa kuma yana sa su zama marasa matsala.

● Amfani da injin don daidaita bel ɗin da ke aiki tare, sauƙin aiki da rage lokacin canji.

●Kai mai dinki mai salo irin na juyawa, bel ɗin da ke daidaita da juna da kuma kan dinki mai motsi tare, yana iya cimma dinki yayin motsi na takarda, saurin gudu da inganci mai yawa.

Siffofi ta Sassa

Na'urar Ciyarwa: 

Samfura ta 2
Samfura ta 3

a) Ɗauki bel mai inganci na roba, kayan sawa da shigarwa ta atomatik don tabbatar da ingancin ciyarwa.

b) Tsarin musamman yana sa daidaitawar ta zama mai sauƙi, cikin sauri da kuma daidai. Ana sarrafa tsarin gefen iska, baffle na ciyar da takarda da bel daban-daban, wanda ke sa sauƙin sauya oda.

Kewaya mai ƙarfi

Samfura ta 4 

Akwai ƙararrawa a wurin mannewa, kuma tasirin naɗewa ya fi kyau.

Na'urar Mannewa:

Samfura 5
Samfura ta 6

a) Faɗin mannewa shine 25mm/35mm-mannewa daga gefen ƙasa.

b) Ana iya motsa akwatin manne hagu ko dama bisa ga buƙatar allon da aka yi wa kwali.

c) Ana iya daidaita adadin mannewa.

d) An yi akwatin manne da bakin ƙarfe - babban abin da ke ciki kuma mai sauƙin tsaftacewa.

e) Tsarin sarrafa wutar lantarki yana sa dinkin farce ya fi daidaito.

f) Na'urar ciyar da ƙusa ta atomatik, na'urori masu auna firikwensin guda huɗu waɗanda ke gano karyewar ƙarancin ƙusa.

Na'urar matsi

Samfura 7 

Na'urorin jujjuyawar matsi guda bakwai daga babba zuwa ƙarami, ba abu ne mai sauƙi a murƙushe takardar ba kuma a tabbatar da kyakkyawan tasirin naɗewa.

Nadawa Naúrar

Samfura 8
Samfura 9

a) Yana amfani da bel mai ƙarfi. Saurin naɗewa yana sarrafawa ta hanyar nadawa ta hanyar nadawa wanda za'a iya sarrafa shi daban kuma a daidaita shi da babban injin.

b) Ana tuƙa injin don daidaita oda - cikin sauri da sauƙi.

c) Sake gyaran nadi, sake gyaran wuka, na'urar birgima ta gefe da kuma farantin da ke lanƙwasawa na iya kawar da wutsiyar kifin yadda ya kamata. Wukar da ke sake gyaran nadi ta rungumi sabon tsari da tsari wanda ke sa kwalin ya naɗe a mike kuma ya zama cikakke.

d) Sassan ƙarfafawa na sama suna ɗaukar layin zamiya na layin da na'urar kullewa ta pneumatic, yana sa injin ya yi aiki daidai cikin babban gudu wanda zai iya tabbatar da naɗewa daidai.

Na'urar jujjuyawar matsi mai faɗi

Samfura 10 

Akwai saitin naɗaɗɗen matsi na diagonal a bayan naɗewa na hagu da naɗewa na dama wanda zai iya kaiwa digiri 90.

Raba Takarda da Rukunin Rijista

Samfura 11
Samfura 12

a) Tsarinmu na musamman na sashin layi na takarda da bambancin saurin zai iya haɗawa da sauran manne na fayil mai atomatik.

b) Lokacin da aka zaɓi yanayin ɗinki, akwai injinan servo guda biyu waɗanda ke sarrafa ayyukan daidaita takardar, tsarin diyya na biyu da tsarin gyara yana kawar da abin da ke faruwa a wutsiyar kifi.

Aikin Daidaitawa ta atomatik

 

Samfura 13
Samfura 14

Sake tsarawa da tsarin ƙafafun tallafi, sarrafa wutar lantarki da tuƙin mota suna sa daidaitawar ta yi sauri da dacewa, ta dace da allon corrugated mai kauri daban-daban.

Ɗauki saman takardar da aka yi da corrugated a matsayin layin tushe don samun daidaiton matsayi da kuma rage matsalar wutsiyar kifi sosai.

Samfura 15
Samfura 16

Mota da mai shigar da bayanai suna sa daidaitawar ta zama mai sauƙi da dacewa, mai aiki zai iya adana bayanan takardar ta hanyar allon taɓawa.

Na'urar Dinki

Samfura 17 Samfura 18 

1. Yana amfani da na'urar bel ɗin Synchronous, tsarin sarrafa PLC, daidaita allon taɓawa, mai sauƙi, sauri da daidaito.
2. Kan dinki mai salo irin na lilo tare da fasalulluka na ƙarancin amfani da wutar lantarki, saurin sauri da kwanciyar hankali mai ƙarfi na iya inganta ingancin samfurin yadda ya kamata.
3. Maɓalli ɗaya yana sarrafa yanayin mannewa da musayar yanayin ɗinki, duk daidaitawar da injin lantarki ke sarrafawa.
4. Injinan lantarki ne ke sarrafa bugun ƙusa da kuma kan ɗinki sama da ƙasa. Wukar da aka yanke tana amfani da kayan simintin carbide, tsawon rai.
5. Ana iya daidaita siffar ƙusa kamar yadda ake buƙata a takardar.

Rukunin Tarawa da Ƙidaya

Samfura 19 

a) Farantin Faɗi na iya taimakawa wajen rage matsalar wutsiyar kifi lokacin mannewa.

b) Ana iya saita lambar tarin a 10, 15, 20 da 25.

Sassan Wutar Lantarki

Samfura 20
Samfura ta 21

Tsarin injiniya na kimiyya da ma'ana, abubuwan lantarki masu inganci masu inganci suna sa injin ya kasance cikin sauƙi. Injin servo na alama na Yasakawa zai iya tabbatar da tsawon rai.

Jerin albarkatun waje

a)Sashen Wutar Lantarki:

Suna

Alamar kasuwanci

Ƙayyadewa

Samfuri

Adadi

Mai sauya mita

Invoice

 

MD300

1

Ƙarfi

Taiwan Means Well

S-150-24

NES-150-24

1

Mai hulɗa

Faransa Schneider

LC1-D0910M5C

LCDE0910M5N

5

Maɓallin sarrafawa

Shanghai Tianyi

Maɓallin kore

LA42P-10

13

Maɓallin ja

LA42PD-01

1

Fitilar kore

LA42PD-10/DC 24V

4

Fitilar ja

LA42PD-01/DC 24V

4

Fitilar rawaya

LA42PD-20/DC 24V

1

Maɓallin sarrafawa

Fuji

 

LA42J-01

1

Makullin hoto

OPTEX

 

BTS-10N

1

Makullin iska

Delixi

DZ47

E3F3-D11

1

Kariyar tabawa

Hitech

inci 10

PWS5610T-SB

1

Kamfanin PLC

Invoice

 

 

 

b)Babban Sassan Inji:

 

Suna

Alamar kasuwanci

Adadi

1

Belin ciyarwa (A)

Bailite

6

2

Belin mai karɓa (C)

Forbo-siegling

19

3

Belin jigilar kaya (B)

Forbo-siegling

13

4

Fanka mai iska

Hengshui (lasisi)

1

5

Babban Mota

Simens (kusa da)

1

6

Injin Gear

Zhejiang

6

7

Motar Servo

Yaskawa

4


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi